Cầu MB - thanh078 CẦU ĐỀ GIA TRUYỀN THÔI ACE | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
T

thanh078

Guest
[CHAT=][/CHAT] IMG_20200805_205703.jpg chạm 19 khung 3 ngày.ACE cầu có thể ra sớm hơn hoac muộn hơn vậy ACE lưu ý khi chơi. Chúc may mắn

[CHAT=][/CHAT]View attachment 49436 chạm 19 khung 3 ngày.ACE cầu có thể ra sớm hơn hoac muộn hơn vậy ACE lưu ý khi chơi. Chúc may mắn
ACE nào đang theo dan đề âm dương ngũ hành lên số ngày thứ hai lưu ý mai ra cao đó. Nay chúc mừng ACE nào đã theo dan đề chạm 59 khung và dan âm dương ngũ hành lên số ngày 31/7 cả 2 đều ra nhé.

E ko ổn chút nào a ạ ?? .may hôm nay ko nạp t đc để đánh chứ nạp đc cug toang luôn .hjjjj

ACE nào đang theo dan đề âm dương ngũ hành lên số ngày thứ hai lưu ý mai ra cao đó. Nay chúc mừng ACE nào đã theo dan đề chạm 59 khung và dan âm dương ngũ hành lên số ngày 31/7 cả 2 đều ra nhé.
Em ăn dàn ngũ hành. Cảm ơn b

Cảm ơn bạn thanh078 . Hôm nay mình đc dan ngày 31 của CT

Mình có việc bận ko thể lên diễn đàn được.nay ma lên được có lẽ mọi người chén bạch thủ 96. Hoi phí.
Tiếc quá. em nay ăn đc dàn ngũhanh của anh vs c3.6 của anh jupiter cũng ấm bụng ạ

Nay e cũng được dàn ngày 31 .Nhưng tiếc là đánh bé mai là ngày cuối r mà vào có 100 k e đánh ngoài nên lãi ít .ku hết xèng hi ,cảm ơn a .