Cầu MB - Tiếp thêm động lực cho những ae nào đang thích kép | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Tiếp thêm động lực cho những ae nào đang thích kép

vanphongck

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,480
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Ae tham khảo nhé trùng máu thì phang ko chùng máu thì dừng ở mức tham khảo thôi, ae lấy kq ngày thứ 2 hàng tuần, lấy tâm điểm con số hàng vạn, gép với các con số hàng nghìn,hàng trăm, hàng đơn vị nếu trùng nhau dạng kép bằng thì ae bắt đầu nuôi kép nhé nhưng khả năng nổ từ t5 đến CN là khá cao, mình tét từ đầu năm khi xuất hiện dạng như vậy thì chưa gãy tuần nào, ae kết hợp với các dấu hiệu khác để tăng phần trắc ăn nhé, chúc tất cả các ae trong DĐ sức khỏe và may mắn.

Đính kèm

Ae tham khảo nhé trùng máu thì phang ko chùng máu thì dừng ở mức tham khảo thôi, ae lấy kq ngày thứ 2 hàng tuần, lấy tâm điểm con số hàng vạn, gép với các con số hàng nghìn,hàng trăm, hàng đơn vị nếu trùng nhau dạng kép bằng thì ae bắt đầu nuôi kép nhé nhưng khả năng nổ từ t5 đến CN là khá cao, mình tét từ đầu năm khi xuất hiện dạng như vậy thì chưa gãy tuần nào, ae kết hợp với các dấu hiệu khác để tăng phần trắc ăn nhé, chúc tất cả các ae trong DĐ sức khỏe và may mắn.
E ko hiểu lắm ct ạ. A vs một tuần cụ thể đc k ạ

Hôm nay nổ kép rồi v bắt lại cầu j thế ct
Cầu này phụ thuộc vào kết quả t2 hàng tuần, nếu cầu báo kép mấy nuôi, ko báo thì thôi bn à, ko phải tuần nào cũng báo đâu, cầu từ đầu năm chưa xịt tuần nào

có nhiều điểm bạn có cả kép lệch ah