Về bờ - Tưng Bừng ngày mồng 1 ???? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Tưng Bừng ngày mồng 1 ????

111p

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
25
Điểm
3
Xu
10,000Xu
Tưng bừng cùng chủ tịch Phan Bảo ... chúc a và các chủ tịch mồng 1 Rr mạnh khoẻ ạ.. e về bờ rồi đây .. ae xa bờ từ từ sẽ vô nhé. ❤️❤️❤️❤️❤️

Tưng bừng cùng chủ tịch Phan Bảo ... chúc a và các chủ tịch mồng 1 Rr mạnh khoẻ ạ.. e về bờ rồi đây .. ae xa bờ từ từ sẽ vô nhé. ❤❤❤❤❤
Chúc mừng anh nhé! Anh có thể chia sẻ chi tiết hơn anh đã vào diễn đàn như thế nào sau đó theo cao thủ ra sao và dần về bờ như thế nào nhé! ?

Comment
Tưng bừng cùng chủ tịch Phan Bảo ... chúc a và các chủ tịch mồng 1 Rr mạnh khoẻ ạ.. e về bờ rồi đây .. ae xa bờ từ từ sẽ vô nhé. ❤❤❤❤❤
Chúc mừng người bro nhé, gỡ lại được nhiều ko?

Comment
t cũng theo ct phanbao và đã về bờ từ rất lâu rồi, chúc mừng bạn

Comment
Đúng đo bác kể chuyện ngày xửa ngày xưa cho bà con nghe đi hihi

Comment
Tui theo anh PhanBao ăn lô cả nửa tháng nay đây nagfy nào cũng vài 3 củ ,)

Comment
Cảm ơn A Phan Bảo mình theo a đã vào bờ . Tính đến ngày hôm qua 7/12 đã dư ta dc 50 tr. Chcs a sk giữ phong độ cho mọi ng dc nhờ. Cảm ơn diễn đàn

Comment
Bây giơ mình mới theo Phan bảo
Các chiến hữu cho mình hỏi phải theo bộ môn nào LỖ. ĐỀ .CÀNG .XIÊM
Thực lòng muốn biết các chiến hữu vào bờ bằng cách nào
Bây giờ trên bờ có ấm không
Mình ngoài khoi xã LẠNH RUN NGƯỜI

Comment
Cảm ơn A Phan Bảo mình theo a đã vào bờ . Tính đến ngày hôm qua 7/12 đã dư ta dc 50 tr. Chcs a sk giữ phong độ cho mọi ng dc nhờ. Cảm ơn diễn đàn
Chia sẻ cách vào tiền đi bạn

Comment
Chúc mừng người AE cũng về bờ cùng CT PHANBAO giống tôi
Em cũng đang theo chủ tịch phan bảo em mong được về bờ giống các anh hôm nay được đọc tâm sự của các anh em càng vững tin theo chủ tịch phan bảo

Comment