Về bờ - vẫn là lời cảm ơn đến anh phan bảo cùng diễn đàn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ vẫn là lời cảm ơn đến anh phan bảo cùng diễn đàn

ngochungb

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
295
Điểm
133
Xu
10,000Xu
mặc dù thế nào đi nữa vẫn luân tin tưởng ở anh .tôi cũng nhắn nhủ tới những ae theo thì phải bình tĩnh. thua thì cũng không nên kêu la miễn là phải có niềm tin tôi hi vọng ngày mai lấy lại .với giàn của anh phan bảo. em luân tin tưởng ở anh hãy cố gắng anh nhé. đằng sau còn ngàn ae tin tưởng và luân ủng hộ anh...em cảm ơn ạ

Mai có cuộc thi bắt đề 2 chạm đó các ct đi thi hết mn theo dõi xem ct nào đỏ thì theo , đợi a bảo hên lại thì mn lại theo a bảo tiếp

Comment
Ks mới 3 ngày thôi mà m k tin sẽ gẫy 4 ngày mai vẫn theo a tiếp , đã chơi là k nản , chơi môn này mà tâm lý là chết

Comment
Chúc a sẽ sắp lấy lại phong độ để đưa ae về bờ an toàn

Comment
Chúc a bảo mai thi sẽ lấy lại đẳng cấp như xưa

Comment
mặc dù thế nào đi nữa vẫn luân tin tưởng ở anh .tôi cũng nhắn nhủ tới những ae theo thì phải bình tĩnh. thua thì cũng không nên kêu la miễn là phải có niềm tin tôi hi vọng ngày mai lấy lại .với giàn của anh phan bảo. em luân tin tưởng ở anh hãy cố gắng anh nhé. đằng sau còn ngàn ae tin tưởng và luân ủng hộ anh...em cảm ơn ạ
Pb trượt 3 ngày thông phải k bạn

Comment
Ae nào theo a bảo từ đầu tháng thì vào đều còn ae nào mới theo a bảo gần đây thì trong dđ chủ tịch @HiHi đang phong độ ae có thể vào theo dõi tk số của ct

Comment
1000like bác

Comment
Thua te tua, theo phan bao ra đao phu quôc ko co đuong vê

Comment
đánh dàn phải có vốn đi đường dài. Vốn ko có thì đừng có theo. có vài triệu mà đòi ăn nhìu tất tay thì đi bụi thôi

Comment
Thua te tua, theo phan bao ra đao phu quôc ko co đuong vê
Mình khuyên bạn nên chơi 3d ghép vào dàn 64s(8 càng) 36s( 8 càng hoặc 10c cũng đk) chơi đều mới mau về bờ đk.chứ đánh dàn 64s vốn phải nhiều đủ để cháo mới không lo toang là ra đảo

Comment
Mình khuyên bạn nên chơi 3d ghép vào dàn 64s(8 càng) 36s( 8 càng hoặc 10c cũng đk) chơi đều mới mau về bờ đk.chứ đánh dàn 64s vốn phải nhiều đủ để cháo mới không lo toang là ra đảo
Ghép 10 càng thì ghép làm gì. Đánh 2d cho nhanh ăn cao hơn là đánh 3d ghép 10 càng. Ghép 8 càng còn nghe đc chứ 10 càng người a e xem lại nhé

Comment
10c thì bem 2d b nhé,ghép 10c ăn ko bằng 2d

Comment
10c thì bem 2d b nhé,ghép 10c ăn ko bằng 2d
10c ghép dàn 36s ăn vẫn lãi gần như là gấp đôi 2d nếu bạn vào cùng số tiền đấy 360kX1 dàn 3d về bạn lãi 612k, 36x1/2d bạn lãi căng lắm cũng 200k ?

Comment
10c ghép dàn 36s ăn vẫn lãi gần như là gấp đôi 2d nếu bạn vào cùng số tiền đấy 360kX1 dàn 3d về bạn lãi 612k, 36x1/2d bạn lãi căng lắm cũng 200k ?
có anh nào cho em hỏi với em chẳng biết ghép dan kiểu gì ạ

Comment