Cầu MB - 1 NHÁT * CẦU ĐỀ CHỐT HẾT NĂM 2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cả diền đàn các ct chốt 64s cũng toang các bác ak.sợ thằng đồng rồi.lô còn chốt 3 vẫn tạch.nó quay này ae ra đảo hết

Comment

anh em chú ý cầu này mình chia sẻ nó vẫn rất hót . để giảm lao lực đầu óc cuối năm cho ae . Đây là cầu đánh ngày nhưng vẫn chơi theo kiểu gấp thiếp . ăn rồi thì quay lại mức đầu . Chúc ae may mắn ????

Comment
trong dàn 3D có 05 mà trật càng đó anh ????
trật dàn hạ thôi e.. có đủ em ak..a tiếc tiền tỉ quớ...huuuuu..ăn dàn full lót dép chả thấm gì.. sao nó ko là 7950 hay 7900 cơ chứ..má thằng đồng..7905 có 5k thì làm ăn cái mẹ gì

Comment
trật dàn hạ thôi e.. có đủ em ak..a tiếc tiền tỉ quớ...huuuuu..ăn dàn full lót dép chả thấm gì.. sao nó ko là 7950 hay 7900 cơ chứ..má thằng đồng..7905 có 5k thì làm ăn cái mẹ gì
Định làm cái để nghỉ tết mà nó ko theo ý.. mai lại phải chiến tiếp mất rồi e ak...

Comment
View attachment 85468
anh em chú ý cầu này mình chia sẻ nó vẫn rất hót . để giảm lao lực đầu óc cuối năm cho ae . Đây là cầu đánh ngày nhưng vẫn chơi theo kiểu gấp thiếp . ăn rồi thì quay lại mức đầu . Chúc ae may mắn ????
pp bắt 4 chạm của e vẫn đẳng cấp thật.. nhưng để hup lớn ae mình cần tìm cầu hạ số...Tiếc là ko theo ý 00.55.50 nó ra đúng cái con mẹ nó gạt số dàn kết 50k...tiếc

Comment
Định làm cái để nghỉ tết mà nó ko theo ý.. mai lại phải chiến tiếp mất rồi e ak...
a ơi còn ít ngày nữa đừng suy nghĩ nhiều cứ chơi cầu em nói trên . Sang năm tích vốn dập nó bằng pp nuôi dàn ???

Comment
pp bắt 4 chạm của e vẫn đẳng cấp thật.. nhưng để hup lớn ae mình cần tìm cầu hạ số...Tiếc là ko theo ý 00.55.50 nó ra đúng cái con mẹ nó gạt số dàn kết 50k...tiếc
vì nó đang dập anh em ta thì ta lại chơi kiểu ảo với nó anh à . ta càng tính nó càng sướng mắt vì ae sẽ kết và theo . cuối cùng nó hốt trọn 1 mẻ lưới .

Comment
Tt ơi mai làm lại nhỉ tuần này còn bộ đề gì đep k ạ
cuối năm Đồng đang bẫy ae . không nên kết bất cứ
còn mấy dàn 3d đợi ae hup đó.. vào chỗ mình HD lập dàn lấy số 3 càng đề mà hup ae nhé
sang năm a lên pp lập cầu kèo sớm . chỉ có pp nuôi mới giúp được cho ae thôi a à . chơi kiểu này chỉ tội những ae thua xa ???

Comment
A ơi a viải thích cho e ví dụ như hôm nay là bộ 00 là ntn ạ e ko biết? Và cách dj tiền ntn ạ? E cũng đang vay fe ko có vốn nhiều mong anh giúp đỡ e với. E cảm ơn anh nhiều
Mình chỉ chơi và soi cầu cs cùng ae.. ko chốt số.. ae muốn hup thì hup 34d.. mình cs và hd kĩ lắm.. mỗi tuần ăn 2-3 lần 3d là ấm r mà

Comment