Cầu MB - 18/11 KÉP BẰNG NỔ CHƯA | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xoi cầu nhìn vào những con số đến mờ cả mắt để tìm ra cho mọi người được tk được chơi mà chả có được mấy lời động viên thật là buồn cầu thì đẹp và chỉ chờ ai là người có duyên và may mắn để chơi được nó và chiến thắng nó thôi

Comment
Các ae cầu chạy dk 10 tay rồi từ con đề 56 , là tổng 1 đúng ko ,vậy ta lấy đó cộng thêm 1 ,2, 3 , ? 1+1=2 , 1+2=3, 1+3=4 , lấy các kết quả vừa cộng song là dk chạm 2,3,4 là dk 3 chạm đúng ko ae, vậy lấy nguyên tổng 1 làm chạm tiếp, sẽ ra 4 chạm là 1234 chơi cho hom sau
Tổng là kết quả 78 bằng 5 mà bạn, chứ có phải cộng hết đâu

Comment
Nay có ai chơi và thích đề kép bằng thì mình chia xẻ mọi người tk xem nó có đươc coi là cầu bạch thủ đề ko nhé và nếu có chùng máu thì xin cho một nút thích nhé (btđ 44) chúc cả nhà rực rỡ nhé View attachment 74241
Chạm 4 ,chúc ae may mắn ??

Comment
Xoi cầu nhìn vào những con số đến mờ cả mắt để tìm ra cho mọi người được tk được chơi mà chả có được mấy lời động viên thật là buồn cầu thì đẹp và chỉ chờ ai là người có duyên và may mắn để chơi được nó và chiến thắng nó thôi
Cầu kèo để tham khảo ae trùng máu thì chơi thôi chứ

Comment
Cầu tào lao quá... chả hiểu gì bạn ạ
Người ae xem ko hiểu gì thì nhờ chủ thớt giải thích cho, dù tnao đi chăng nữa phán 1 câu tào lao cũng là ko hay lắm, mất hết thiện chí của nhau. Mình chỉ góp ý vậy. Thông cảm nếu nói quá lời nhé!

Comment
Người ae xem ko hiểu gì thì nhờ chủ thớt giải thích cho, dù tnao đi chăng nữa phán 1 câu tào lao cũng là ko hay lắm, mất hết thiện chí của nhau. Mình chỉ góp ý vậy. Thông cảm nếu nói quá lời nhé!
Dạ.. xl bạn tại tiếng địa phương mình tào lao tức là khó hiểu.. xl bạn nhiều

Comment
mình cộng tổng giải g1 sao không ra bằng 5 bạn ơi . vd : g1 là 69778 nếu cộng chỉ ra tổng

mình cũng chưa hiểu như bạn
Chắc là lấy tổng 2 con số cuối của giải cộng lại đó b .

Comment
Nay theo ct con đtđ 77 lót kép bằng
Nay em loại chạm 2-4

Comment