Cầu MB - 2 bộ đề nuôi đầu tháng | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 bộ đề nuôi đầu tháng

Hôm nọ chán mấy bạn chọc phá nghỉ viết bài, mấy cầu bộ ở thứ 7, Cầu tổng, post cầu chạm hàng ngày kg biết mọi người có theo cách cũ kg ăn suốt. Ngứa tay lại viết bài.,,cầu vị trí giải 3.5. số cuối,, giải 4.2, số thứ hai, giải 6.2 số đầu, bộ Đề.
Mong bác chỉ rõ giúp ạh.G3.5 (1số)-G4.2(1số)-G6.2(1số) bộ chơi ngày hay nuôi vậy bác.

Comment
Mong bác chỉ rõ giúp ạh.G3.5 (1số)-G4.2(1số)-G6.2(1số) bộ chơi ngày hay nuôi vậy bác.
Đó Là cầu ngày. Anh em tìm trang : ***Không quảng cáo web lên diễn đàn***.net rồi vào mục soi cầu, có cả cầu bộ.. Tổng... Theo ngày. Tham khảo .... Hôm qua đề 41 Là cầu thứ 7. Số đầu đb, đầu giải nhất.. ((Như nhắc mấy hôm trước,)) H
ôm qua bắt tổng quên bộ đó, nhớ bộ 23, khỉ.

Sửa lần cuối:
Comment
Đó Là cầu ngày. Anh em tìm trang : ***Không quảng cáo web lên diễn đàn***.net rồi vào mục soi cầu, có cả cầu bộ.. Tổng... Theo ngày. Hôm qua đề 41 Là cầu thứ 7. Số đầu đb, đầu giải nhất.. ((Như nhắc mấy hôm trước,)) hôm qua bắt tổng quên bộ đó, nhớ bộ 23, khỉ.
Theo chia sẽ của bác.hôm nay có 9.6.2 thì bộ nào và chạm nào vậy bác.mong bác trả lời để e đc thông não ạh

Comment
Cầu chạm. Tổng đề thứ ba 04=4..tổng lô giải 74.thứ tư 53=8..4+8= chạm 2,7. (Cộng cả 4 số) có thể tổng. .Cầu tổng số hàng nghìn giải đb + số hàng chục giải nhất. Có còn Đi,,,?. Tổng của lô 2 nháy ra chạm, tổng?

Comment