Cầu MB - 3-12 Bệt chạm..MN lưu ý cái cầu bệt chạm này nhé | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
em đang cố gắng thông lô đề 200 ngày liên tục
được 1/3 chặng đường rồi Bác Trai ahihi
có 1 sự thật nhiều người trên 4rum biết mà không dám nói ra :
Đó là em chưa khi nào toang hoặc xịt trong 60 ngày qua
<3 :$
A nghĩ.. Mấy cái con số này ko làm khó đc E đâu..Ngắm kĩ chân dung thần lực của E rồi...Cho nên ko phải cố...E cứ thiên nhiên cho thêm xinh tươi rr là ok mà E..

Comment
A dặn E nè.. tuyệt đối ko trả lời bất cứ một hiện tượng gạch đá nào..Lên cầu kèo vẽ và HD chi tiết.. LẬP DÀN cs số phải có cầu dễ hiểu cho mn...Làm sao tâm lành tính thiện...A DI DA PHAT
Gái ơi, lên cầu đi anh xem với, cầu thịt đồng, phê đét. Em xin lỗi tt, em nói chuyện bên nhà tt ạ.

Comment
AE mình cùng nhà mà.. vô tư đi ace....Dàn 18s của @NIEMTIN678 Đã thông 4 ngày...E theo dõi bạn ý nhé..Bám tụt quần luôn...hiii
Bác yên tâm đi, em vào diễn đàn, em đã theo dõi tất cả, em biết ai cao thủ mà, em chắt lọc ra cái đích của em mà anh, em bảo gái lưu topic nhưng gái ko chịu, em bận bịu, công nghệ kém, tìm tòi khó khăn lắm, tối nay đợi mãi mà chưa thấy gái lên, em sốt ruột quá, qua bên bác chắc chắn tìm đc gái, tìm đc luôn ạ. Em cảm ơn bác, cảm ơn gái rất nhiều, cho em cái nhìn khác về số học, khoa học, toán học, chứ ko phải lô đề tầm thường. Em xin cảm ơn ạ.

Comment
Tiện đây, em xin nói đôi lời ạ, nói chung chung thôi ạ, trước tiên em cảm ơn các cao thủ đã chia sẻ, tài năng, sương máu, chất xám, của bản thân mình, thứ 2 là em khuyên mọi người, chia sẻ là của người ta, oánh là việc cá nhân, dám chơi dám chịu, chia sẻ phải nghiên cứu, chắt lọc thành số của mình, đc ăn thua chịu, đừng có kiểu vừa ăn ko vừa la làng, bẹo lắm ạ. Em xin hết ạ.

Comment
Bác yên tâm đi, em vào diễn đàn, em đã theo dõi tất cả, em biết ai cao thủ mà, em chắt lọc ra cái đích của em mà anh, em bảo gái lưu topic nhưng gái ko chịu, em bận bịu, công nghệ kém, tìm tòi khó khăn lắm, tối nay đợi mãi mà chưa thấy gái lên, em sốt ruột quá, qua bên bác chắc chắn tìm đc gái, tìm đc luôn ạ. Em cảm ơn bác, cảm ơn gái rất nhiều, cho em cái nhìn khác về số học, khoa học, toán học, chứ ko phải lô đề tầm thường. Em xin cảm ơn ạ.
Nó sâu thăm thẳm luôn..y thị này giỏi quá thì thiệt thòi bản thân..hiii.. vắng NT nói xấu bạn ý tí...A còn chưa kịp tìm hiểu.. lại mất tích..thôi kệ đi e.. a khuyên bạn ý rồi.. một cách chân tình luôn..A rất quí bạn ý

Comment
Tiện đây, em xin nói đôi lời ạ, nói chung chung thôi ạ, trước tiên em cảm ơn các cao thủ đã chia sẻ, tài năng, sương máu, chất xám, của bản thân mình, thứ 2 là em khuyên mọi người, chia sẻ là của người ta, oánh là việc cá nhân, dám chơi dám chịu, chia sẻ phải nghiên cứu, chắt lọc thành số của mình, đc ăn thua chịu, đừng có kiểu vừa ăn ko vừa la làng, bẹo lắm ạ. Em xin hết ạ.
A có tâm sự và cs với bạn a rồi e.. chắc NT sẽ hiểu nhanh thôi...Ko trả lời hơn thua bất cứ một tv nào..tuyệt đối cấm kị của nội qui diến đàn này..VOI ĐI ĐỂ LẠI DẤU...Đến một lúc nào đó bão hòa.. NT truyền thông đc ý tưởng kn đến mn bạn ý sẽ tự rời đi..chỉ có điều.. mn chưa tìm đc sự đồng điệu nên vậy thôi e..Nhưng ko sao..AD của DIỄN ĐÀN này siêu việt lắm.. họ sẽ nhìn ra ngay..

Comment
Nó sâu thăm thẳm luôn..y thị này giỏi quá thì thiệt thòi bản thân..hiii.. vắng NT nói xấu bạn ý tí...A còn chưa kịp tìm hiểu.. lại mất tích..thôi kệ đi e.. a khuyên bạn ý rồi.. một cách chân tình luôn..A rất quí bạn ý
Em nói chân tình, tính em nóng , em rất hiểu kiểu của gái, em cũng rất quý tính bạn ấy, quý cái rạch ròi, sắc nét, và đặc biệt, ko nói nhiều, chốt là cứ phang thôi ạ, khả năng tư duy và tổng hợp cực tốt, những cái đó em cần học hỏi nhiều ở bác và ở gái nữa ạ. Em cảm ơn .

Comment
Tất cả những tc và tin yêu của mn dành cho mình..mình thấy cảm động.. sau đây mình cs 1 cầu mà mình thấy tâm đắc chơi ngày mai..mn cứ gạch đá thoải mái cùng nhau hạ chốt cùng chơi cùng có thưởng nhé mn..Đợi ADMIN duyệt bài mn sẽ thấy rất rõ cầu kèo các bạn ak..chúc các bạn thêm một ngày đại thắng

Comment
78816

Comment