Cầu MB - 8S..+ CẦU BỘ PHANG NGÀY 19 - 4 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 8S..+ CẦU BỘ PHANG NGÀY 19 - 4

em vẫn cứ kết bộ 24 mà cầu đầu tiên ko nhìn ra đc bộ 24 @@
thì lôi con 42 ra đập đi e.. cầu đẹp e ơi
110963

Comment
Có cả bộ tắt điện này ae...ảo vãi nhái...LUẬN TIẾP CẦU NÀY.. NẾU NÓ LỆCH NGÀY DO THÁNG CÓ 29 - 31.. TIẾN CẦU LÊN CÓ CẶP 090 NHÉ CẢ NHÀ

110969
,

05,50,55,00
s-||

Sửa lần cuối:
Comment
Chúc cả nhà thêm một ngày may mắn .. Tớ thông 5 ngày rồi.. hnay ko dám xg nặng tay nữa.. tất cả các cầu kèo chỉ mang tính chất tk... còn 2 cầu tủ mà tớ kết.. STĐ nhưng là 2 bộ khác nhau.. cs muộn cùng AE..ACE ai kết cầu nào thì mình cũng lọc tại cầu đó rồi ae nhé..Hy vọng rr cũng AE tiếp hnay

Comment
Chúc cả nhà thêm một ngày may mắn .. Tớ thông 5 ngày rồi.. hnay ko dám xg nặng tay nữa.. tất cả các cầu kèo chỉ mang tính chất tk... còn 2 cầu tủ mà tớ kết.. STĐ nhưng là 2 bộ khác nhau.. cs muộn cùng AE..ACE ai kết cầu nào thì mình cũng lọc tại cầu đó rồi ae nhé..Hy vọng rr cũng AE tiếp hnay
chúc anh cùng toàn thể ae hôm nay lại rr

Comment
Dạ vâng a, cảm ơn anh nhiều ạ, riêng 3d nay em kết càng 9 lắm, 4d thì 0,2,5,7,8, a xem càng 9 có cửa ko ạ
Càng 9 là theo cầu sxtg.. lôt bét bắt 1 hàng số.. khi sám gì về.. nuôi chạm đó tại tâm càng khung 5 kì.. dễ nổ.. cầu càng hnay 3D A soi đc. 1624 lót 9

Comment