Cầu MB - Ăn thêm cầu 3 chân | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Nếu cầu còn chạy thì ae lấy chạm 8 và các số ở giải 2.2 làm tổng

Comment
Nay chủ tịch bắt chạm mấy vậy chủ tịch ơi

Comment
Chốt lại chơi gì thế mnguoi

Comment
39 nổ
laughing

Comment
Cầu này mà về là cả làng ăn đề luôn haha

Comment
Nay cầu kèo hầu hết lấy chạm 1638 và tổng 0527389. Đều gãy. Mình đi 1 dàn 3d chạm 1638 tổng 0527389. 48s ghép 7 càng 336s. nghĩ quá cẩn thận quá chắc ăn vì cũng ít khi chơi dàn 3d nhiều số vậy. nhưng lại gãy. Dàn lót ghép vòng 2749 nghĩ lót nhẹ vu vơ vậy ghép càng thành 84s lại ăn. Nhưng quả thật hôm nay rất chắc ăn với chạm 1638. Thật bất ngờ.
đường cầu chủ thớt 4 chân báo chạm 16 ba chân báo chạm 38 . Trùng máu nên nay khá tự tin vì test thấy tầm 10 ngày gần đây rất ổn. Thật đáng tiếc. Nhân tiện mình chia sẻ vài kinh nghiệm gom nhặt dc từ đâu đó nếu là trùng với pp của ai thì mình xin phép dc nhắc lại: khi tâm càng giải đặc biệt ngày hôm nay trùng với tâm càng của hôm trước thì nuôi kép bằng kép lệch 3 ngày. Hoặc tâm càng giải đặc biệt và giải nhất trùng nhau thì nuôi tương tự. Thiết nghĩ 20 con kép chơi ngày thứ 3 cũng là thành 60s rồi chứ ko phải ít. Tuy nhiên với 60s dù ko trão mà ăn vẫn lãi. Ae tự test lại. Nếu vẫn còn ăn thì mai hoặc ngày kia là ra kép. Chúc ae may mắn

Sửa lần cuối:
Comment