Cầu MB - BẠC NHỚ ĐỀ ĐẦU VỀ 23 CHƠI ĐỀ ĐUÔI GÌ ??? 10 SỐ THÔNG 2 NĂM 2019 VÀ 2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BẠC NHỚ ĐỀ ĐẦU VỀ 23 CHƠI ĐỀ ĐUÔI GÌ ??? 10 SỐ THÔNG 2 NĂM 2019 VÀ 2020

luôn nhắc các bác là không tham nhé. văn nghệ vài trăm kiếm tiền cf cho vui thôi. mai nạp vào 200 test nhẹ nhàng vài cầu xem như nào hihi

Comment
ok bác nhé. mà bác có nuôi gối cầu lên nhau không nhỉ
e ko gối cầu nếu nó ra liền nhau hoặc cách nhau thì đánh hoặc chờ hết cầu trước mới đánh cầu sau nó vẫn về như thường. còn hết cầu các bác ko nên cố nuôi thêm nó không ra là ko ra đâu e thử rồi

Comment
e ko gối cầu nếu nó ra liền nhau hoặc cách nhau thì đánh hoặc chờ hết cầu trước mới đánh cầu sau nó vẫn về như thường. còn hết cầu các bác ko nên cố nuôi thêm nó không ra là ko ra đâu e thử rồi
E ko biết chơi 27lo mong bác hướng dẫn e vs ta xem và lấy kết quả ở đâu ạ

Comment
ok bác nhé. mà bác có nuôi gối cầu lên nhau không nhỉ
nay e cũng thử gối cầu lên nhau nhưng chỉ tốn tiền thêm thôi nó ra hết cầu trước lại mới bắt đàu cầu sau. còn nếu nó ra cầu sau trước thì coi như hết cả 2 cầu cầu trước cũng ko về nữa

Comment
E ko biết chơi 27lo mong bác hướng dẫn e vs ta xem và lấy kết quả ở đâu ạ
ca này e biết giải thích sao nhỉ. bác vào kubet có phần 27lô mà 27 giải như kqsx miền bắc ý. 1.5p quay 1 lần cho bác muốn tàu nhanh. 3phút 1 lần quay cho bác thủ dâm cầu kèo

Comment