Cầu MB - Bạc nhớ huyền thoại chạy xuyên năm | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E giờ cũng toang có 40m thôi dnay lô bết nuôi đan 24s 6 ngày nản ngày 7 nổ thì bỏ trắng tay luôn , dàn bác đi tiền ntn lên e xem
Với

Comment
khung là từ t5 đến t3 tuần sau. Xong lại cách tiếp từ t5 lại đến t3 đúng k b
Dạ vâng ạ. Em chơi theo cách đó nó an toàn. Nếu muốn an toàn hơn nữa bác có thể chơi từ thứ 5- cn thôi vì đa số là ăn luôn rồi. Nhưng chú ý là từ thứ 2- đến thứ 4 chưa có tổng 9 và chạm 9 bác nhé nếu có rồi là bỏ luôn tuần đó

Comment
Em vào diễn đàn đã lâu học hỏi các cao thủ nhiều nhưng hôm nay em xin phép chia sẻ cách bắt đề của em tỷ lệ ăn khá cao. Các bác theo dõi trong tuần kiểu j cũng phải có tổng 9 hoặc chạm 9. Các bác có thể tự test 1 năm gần như chỉ có 2-3 tuần là ko có 1 dàn 27 số em cứ theo dõi đến thứ 4 mà chưa có tổng 9 hoặc chạm 9 là thứ 5 em bắt đầu đánh dàn 27 số nuôi đúng 5 ngày sang cả thứ 3 tuần sau . Em nuôi kiểu này gần như ko trượt. Mà cầu này thường là ăn vào ngày thứ trong tuần rất ít khi bị nuôi đến ngày thứ 5. Em cảm ơn
Rất hay

Comment
Em vào diễn đàn đã lâu học hỏi các cao thủ nhiều nhưng hôm nay em xin phép chia sẻ cách bắt đề của em tỷ lệ ăn khá cao. Các bác theo dõi trong tuần kiểu j cũng phải có tổng 9 hoặc chạm 9. Các bác có thể tự test 1 năm gần như chỉ có 2-3 tuần là ko có 1 dàn 27 số em cứ theo dõi đến thứ 4 mà chưa có tổng 9 hoặc chạm 9 là thứ 5 em bắt đầu đánh dàn 27 số nuôi đúng 5 ngày sang cả thứ 3 tuần sau . Em nuôi kiểu này gần như ko trượt. Mà cầu này thường là ăn vào ngày thứ trong tuần rất ít khi bị nuôi đến ngày thứ 5. Em cảm ơn
Chúc người ae may mắn

Comment
Các bác lưu ý đánh theo cách của em là cứ thấy ra rồi là bỏ và ăn rồi cũng bỏ. Sang tuần sau đợi đánh. Như em là em cứ ăn xong nghỉ đợi tuần sau đến thứ 4 ko thấy ra là thứ 5 em bắt đầu đánh. Đánh ăn là lại nghỉ đợi tuần sau đánh tiếp. Ví dụ thứ 2 hoặc 3 đã ra tổng 9 chạm 9 là em cũng nghỉ bỏ luôn tuần đấy
thanks bạn ,những người chịu khó chăn nuôi thi đc

Comment
Tứ thủ 19,91,69,96. BTĐ 19, dỡ nhà chủ đề

Comment
Xin cảm ơn. Mình cũng hay chơi kiểu này; ví dụ đầu 1,3,8/tuần nào cũng nổ. Hoặc 1,3,6,8&2,4,7,9/32s;....

Comment
Nay cầu lại ăn mà em lại bỏ định mai mới vào số chó thật

Comment
pp có dồi ,cầu có dồi vấn đề ở đây là chia vốn cho 6 ngày .27s

Comment