Cầu MB - BỘ 03 DÀN 8s NGÀY 26-11-2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
76633

Comment
Phút bù giờ các bạn để ý từ thứ 2 đến thứ 5 phải xuất hiện một trong các tổng 1234
76703

Comment
Được thua không buông lời cay đắng. Vạn sự tùy duyên!
Càng 6 nhé!

Comment
Híc em nhầm topic em tưởng của manhduc09. Xin lỗi bác Tiến Dũng!

Comment
Bạn niềm tin dại này sao ko thấy lên cầu nữa ct nhỉ,cầu của ct đẹp thật nhưng còn thiếu chút may mắn,thích nhất phong cách 3d ,4d n
uh.. bạn đó mỗi lần lên sóng cứ nhắc mãi chuyện cũ.. như vậy mất đoàn kết.. ad ourt rồi.. hơi tiếc.. mấy hnay toàn nổ stđ và btđ của bạn ý.. ko biết tổng hợp kiểu gì mà vã mồ hôi thật

Comment
uh.. bạn đó mỗi lần lên sóng cứ nhắc mãi chuyện cũ.. như vậy mất đoàn kết.. ad ourt rồi.. hơi tiếc.. mấy hnay toàn nổ stđ và btđ của bạn ý.. ko biết tổng hợp kiểu gì mà vã mồ hôi thật
Chả hiểu làm sao 1 nhân tài số học như vậy lại bị bọn đó đâm thọc mãi thế ko biết.nghĩ cũng kì.cầu kèo ng ta chia sẽ trùng thì chơi ko trùng thì tìm ng khác cớ chị đâm thọc rồi báo cáo admin này nọ.mà e nghĩ cũng vô lý topic của bạn ấy lập ra chia sẽ cầu kèo mấy ng kia vào đâm chọc ở topic bạn ấy thì lẽ ra phải sử phạt ng vào topic quáy rối chứ ct nhỉ

Comment
ae mình cứ quẩy nhiệt.. vui vẻ và hiểu biết.. chúc e nhiều may mắn.. cảm ơn đã cs kn chơi cùng ae
Em ko biết vẽ cầu . Hn em thích chạm : 3,4, tổng : 3,4, bộ: 33,34,53,54 . Em kém nên ngại cs, mọi người đừng cười nhé ! Ngại quá ! Hì hì !!!

Comment
Tét 3 năm mới gãy 3 lần. Mắt thấy tai nghe mà đếc tin

Comment