Cầu MB - Bt đề cho ngày 29.10 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cũng lâu rồi mình ko cs cầu kèo với các ace trên dđ hôm nay mình xin cs 1 đường cầu để ace cùng tham khảo chỉ khảo thôi nha chơi là ra đảo mình ko chịu đâu nha. Cầu báo cho ngày mai đầu 8 đít 1 tổng 9 bt 81 mn xem có chổ nào ko hiểu mình xin đc mn chỉ giáo,thông cảm vì vẽ bằng điện thoại.View attachment 68354
Chính xác thì chạm 1,3,8tổng 4,9 ta dàn 31,13,68,86,81,18,63,36

Comment
Cũng lâu rồi mình ko cs cầu kèo với các ace trên dđ hôm nay mình xin cs 1 đường cầu để ace cùng tham khảo chỉ khảo thôi nha chơi là ra đảo mình ko chịu đâu nha. Cầu báo cho ngày mai đầu 8 đít 1 tổng 9 bt 81 mn xem có chổ nào ko hiểu mình xin đc mn chỉ giáo,thông cảm vì vẽ bằng điện thoại.View attachment 68354
dung duong cau loai cua e la dau 8 duoi 1 luon.

Comment
81 con đề gan bác ơi
Bạn có thế đánh
chúc mừng ace húp tổng 9 tiếc là nó lại ăn bộ

Comment