Cầu MB - BTĐ NGÀY 26-11-2020 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
hihi. k e ạ. sư phụ a đã quy ẩn cả năm nay rồi. là ng a tôn trọng và quý mến nhất trong số hàng ngàn người a quen khi chơi kubet này. là người vừa có tâm và có tầm
E nhớ ko nhầm thì SP xuất hiện lần gần nhất là 16/6/2020. :love: :love: :love:

Comment
Chiều có j hót hót a post cho AE tham khảo với nhé. Em đi theo con đường chăn nuôi nên muốn thay đổi cảm giác xíu. Hehe

Comment
hihi. k e ạ. sư phụ a đã quy ẩn cả năm nay rồi. là ng a tôn trọng và quý mến nhất trong số hàng ngàn người a quen khi chơi kubet này. là người vừa có tâm và có tầm
Anh ko tiết lộ dc ạ

Comment
Chiều có j hót hót a post cho AE tham khảo với nhé. Em đi theo con đường chăn nuôi nên muốn thay đổi cảm giác xíu. Hehe
bản thân mình chơi số k nuôi và thay đổi hàng ngày. lô thì chỉ vả 1 con bạch thủ và để thì cungc vả 1 con btd và lót 3 con còn lại!

Comment
nhắc lại sư phụ chỉ làm nhớ lại thời hoàng kim cùng sư phụ. trong vòng 1 tuần húp hơn 1 tỏi từ lô mặc dù đánh 200-300d con lô và đe thì đánh 500d.
Em mới vào được có mấy tháng thui. Nhưng có những điểm nhấn về sau này thì vẫn biết, chứ trước đó thì chịu rùi. Có gì hay hay a chia sẻ cho bọn e bám càng với nhé. Phận gái lại non tay, dễ xa bờ lắm. Hehe

Comment
Em mới vào được có mấy tháng thui. Nhưng có những điểm nhấn về sau này thì vẫn biết, chứ trước đó thì chịu rùi. Có gì hay hay a chia sẻ cho bọn e bám càng với nhé. Phận gái lại non tay, dễ xa bờ lắm. Hehe
mình còn nợ diễn đàn này 1 lời tâm sự và chia sẽ. đã từng hứa sẽ có 1 ngày đẹp trời ngồi tập trung chia sẽ hết những thứ đắng cay ngọt bùi khi chơi trang này cho a e chiêm ngưỡng! hy vọng ngày đẹp trời đó k còn xa nữa mà là ngày gần nhất.

Comment
mình còn nợ diễn đàn này 1 lời tâm sự và chia sẽ. đã từng hứa sẽ có 1 ngày đẹp trời ngồi tập trung chia sẽ hết những thứ đắng cay ngọt bùi khi chơi trang này cho a e chiêm ngưỡng! hy vọng ngày đẹp trời đó k còn xa nữa mà là ngày gần nhất.
Chúc a thành công!!!

Comment
Đêm qua ngủ mơ, thấy ông chú làm ở Hội Đồng XS mới kinh chứ. Ông bảo cho 2 số này hnay quay đấy, đánh đi mà kiếm tiền tiêu. ko biết sao. 88&84. Haha
Theo bạc nhớ thì còn tổng 2 ngày hôm nay con 484 cg có cửa đi.Lót thì cg đc nhg ko kết lém vì cửa hẹp quá.

Comment