Cầu MB - BTĐ NGÀY 26-11-2020 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mình lại theo đơn 080!
thật với bạn và a e là tối qua cực kết bộ 14. càng 3 và 4 soi ra từ đêm qua lun. đúng là kêt btd 14 nhưng 14 gan nên loại. 464-191 cũng loại vì gan. chỉ còn 696-41. đêm qua đã chọn lại 69 bt và lotd 2 con kia. tự nhiên lại vô sọi lại đường cầu qua húp 61 đề cho nên lại chọn 80 lót 08-30-69 mà bỏ 96 vì bận tiệc quên cmnr

Comment
thù hôm nay trong tuần tới sẽ trả. tối thiểu là 3 càng đề 100d. nói được làm được!
Má nó e cũng bỏ bộ 14 a ạ. Ức thật. Mai có chạm 2,3,7,8 cứng, hạ chạm 2,3. Anh xem có tổng nào vả nó đi a!

Comment
mai đề

chua soi cho ngày mai e à. tý tắm xong nằm soi xem mai như nào.
Oki a. Hàng ngày nếu có tgian AE mình cùng bàn cho vui nhé. Có khi trùng nhau thì dễ hạ dàn hơn ạ. Hihi. Chúc buổi tối vui vẻ ạ

Comment
Má nó e cũng bỏ bộ 14 a ạ. Ức thật. Mai có chạm 2,3,7,8 cứng, hạ chạm 2,3. Anh xem có tổng nào vả nó đi a!
Mai theo cầu tâm càng và bóng dương giải đb làm chạm tổng 05, nếu còn thông! Lại trùng cầu nuôi tuần chạm 05 của @MANHDUC09 !

Comment
Oki a. Hàng ngày nếu có tgian AE mình cùng bàn cho vui nhé. Có khi trùng nhau thì dễ hạ dàn hơn ạ. Hihi. Chúc buổi tối vui vẻ ạ
tối nay k vui nổi rồi vì ôm cục cay trong người. a k chơi dàn e à. ngày a đánh 1 con btd và lót cao lắm là 3 con. lô cũng 1 con btl duy nhất. húp k húp cũng bỏ mai làm lại!

Comment
Trùng cầu chạm, tổng 1,6, lại có BT, thanks bác, chúc bác và ae may mắn!
Khổ thân bác. Sao bác ko đánh cả bộ 14 đi có phải ăn đẫy vào rồi ko. Tiếc cho bác thương cho e bây giờ mới thấy. E đi chạm 16 nhưng lại loại tổng 05. Gãy hơi nặng

Comment
Khổ thân bác. Sao bác ko đánh cả bộ 14 đi có phải ăn đẫy vào rồi ko. Tiếc cho bác thương cho e bây giờ mới thấy. E đi chạm 16 nhưng lại loại tổng 05. Gãy hơi nặng
Mấy hôm rồi ko thấy bạn. Hình như từ hôm ăn con 18 hay sao he?

Comment
Mấy hôm rồi ko thấy bạn. Hình như từ hôm ăn con 18 hay sao he?
Mình vẫn hay vào mà. Đêm qua thích chạm 49 đã lên 3d rồi. Trưa nay lại nghiêng về chạm 16 hơn lại ghép 1649 nhưng loại tổng 0538. Sau đấy ghép trùng chạm 16 với 49 nó ra bộ 14 nhưng mà ko nghĩ lại chạm dc cả 2 đường cầu nên lại chơi mỗi chạm 16 loại tổng 05 vì nghĩ nó sẽ cho ra 1 trong 4 chạm chứ ko lý nào cho ra bộ 14 thì hời quá. Ai ngờ ra đúng bộ 14. Thế là nay trượt

Comment