Cầu MB - BTĐ ngày 7/1/22 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ ngày 7/1/22

Có các dấu hiệu bạn để ý nhé: đề đầu, giải 1, g6.3, g5.6 có kép bằng , tâm càng g1 và đb giống nhau, số đơn vị g3.1 và số chục nghìn 3.6 giống nhau, thêm g7 kép bằng lệch nưa
Cái nào báo khung hay về sớm bác. Như hôm trước là số 7 giống nhau ạ?

Comment
Ac ac báo cáo thì thằng thiếu úy nói vs đại úy mới đúng chớ kaka, jo e mới bit đến định nghĩa xe tải nghèo đấy, cứ xanh liên tục như bác thì chả mấy kaka
Ở trên diễn đàn GMSH mình có đăng bài viết tài xế xe tải nghèo đam mê lô đề rồi mà Hihi

Comment
Để e lưu lại phục kép, cảm ơn bác
Mình thỉnh thoảng vào thả mấy tay 3 càng đề đuôi+ G1 , đề chạm 0358, 1234 , ở bên 27lotobet , cứ hết giờ quay xổ số Mt là mình lại thả mấy tay , đề chạm 1234 , ghép càng 123467 dan này 384 s chơi cùng đc đấy

Comment
Mình thỉnh thoảng vào thả mấy tay 3 càng đề đuôi+ G1 , đề chạm 0358, 1234 , ở bên 27lotobet , cứ hết giờ quay xổ số Mt là mình lại thả mấy tay , đề chạm 1234 , ghép càng 123467 dan này 384 s chơi cùng đc đấy
Mh thử rồi, nhưng mh vẫn thích bắt kép g7 hơn, vì cảm thấy cầu nó ổn hơn các thể loại khác

Comment

Đính kèm

Comment
Đúng là đam mê, lên cao thủ rồi, chả bù mh vẫn phải đi ăn bám bác trunganh suốt nè
Cũng mất khá nhiều tiền ngu vs ku này rồi, đến gần đây mới tìm ra dc 1 số pp nói chung là tạm ổn, kiếm tí chè thuốc thôi chứ cái đầu mh ko thể xanh chín vs máy dc

Comment
Đúng là đam mê, lên cao thủ rồi, chả bù mh vẫn phải đi ăn bám bác trunganh suốt nè
Giêng ở bên SX MN mình rất là tâm đắc với 4 chạm đề 0358 hôm qua mình lên cầu MB chạm 05 , mình bê từ Mb sang chơi cho MN

Comment
Cũng mất khá nhiều tiền ngu vs ku này rồi, đến gần đây mới tìm ra dc 1 số pp nói chung là tạm ổn, kiếm tí chè thuốc thôi chứ cái đầu mh ko thể xanh chín vs máy dc
Chuẩn đấy , mình cứ kiếm lãi đc lại bê sang sóc đĩa rồi lại thua hết

Comment
Cái chò 27lotobet , mình có lời khuyên chân thành , có lãi là nghỉ, không lên chơi nâu , càng chơi càng bị cuốn
Chuẩn luôn, đánh vài tay độ 30' thôi, dc cũng nghỉ mà mất cũng nghỉ, lúc khác vào tiếp, hàng ngày mh chỉ chơi 1- 2 lần, hoặc sáng hoặc chiều, chứ ko đánh trưa hay tối, nhất buổi tối hay ảo lắm

Comment
Chuẩn luôn, đánh vài tay độ 30' thôi, dc cũng nghỉ mà mất cũng nghỉ, lúc khác vào tiếp, hàng ngày mh chỉ chơi 1- 2 lần, hoặc sáng hoặc chiều, chứ ko đánh trưa hay tối, nhất buổi tối hay ảo lắm
ACE cứ chịu khó để ý , khung giờ hôm qua Ace chơi, ngày hôm sau chơi lại đúng vào cái giờ đây , kiểu gì cũng chén đc

Comment
ACE cứ chịu khó để ý , khung giờ hôm qua Ace chơi, ngày hôm sau chơi lại đúng vào cái giờ đây , kiểu gì cũng chén đc
Cái này khó, mh rảnh lúc nào thì vào lúc đấy, cv cấm sử dụng đt nên cũng ko chủ động dc, giống như lúc đang lái xe ý hihi

Comment