Cầu MB - BTĐ - tổng đề 21/09/2021 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ - tổng đề 21/09/2021

bộ 03
BTĐ => 53
STĐ => 53,35

Comment
Đơn giản thôi mà
Chụp màn hình => chỉnh sửa => đánh dấu => lựa chon kích cỡ, màu, hình vẽ => phần cuối cùng là chèn văn bản
View attachment 148758View attachment 148759View attachment 148760View attachment 148761
Cám ơn bạn! Cái Ifone của mình không có những phần như bạn vẽ, chỉ có chỉnh sửa rồi đến phần bút vẽ bằng tay luôn nên mình không vẽ sạch sẽ được như hình của bạn. Nhiều khi nhìn thấy cầu không vẽ cs và so sánh giữa nhiều đường cầu nên bị mất nhiều cơ hội câu được cá quá!

Sửa lần cuối:
Comment
Từ ngày 18 đến ngày 25 hàng tháng chắc chắn ra kép nha mn test từ đầu năm đến giờ chưa gẫy, cả kép bằng kép lệch nhưng e thích kép bằng hơn ạ, nuôi từ hnay ok luôn

Comment
Cám ơn bạn! Cái Ifone của mình không có những phần như bạn vẽ, chỉ có chỉnh sửa rồi đến phần bút vẽ bằng tay luôn nên mình không vẽ sạch sẽ được như hình của bạn. Nhiều khi nhìn thấy cầu không vẽ cs và so sánh giữa nhiều đường cầu nên bị mất nhiều cơ hội câu được cá quá!
Vẽ xấu hay đẹp ko quan trọng đâu bạn ơi, quan trọng là bắt đúng cầu cứ nổ là lụm tiền thôi, có cầu bạn cứ chia sẻ nên cho Ae cùng tham khảo tìm đến điểm trung bắt BTĐ

Comment
Comment