Cầu MB - Bthu đề 1 lỗ ngày 8/6 (ngày phát lộc) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bthu đề 1 lỗ ngày 8/6 (ngày phát lộc)

ductrinh

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,522
Điểm
346
Xu
10,000Xu
BTĐ: 46
STĐ: 43.46
TTĐ: 43.46.25.52
Chúc ace may mắn !!!☘️☘️☘️

Cũng ko có nhiều thời gian nên mình ít nên bài. Đợt này bắt dc nhưng ko dc bthu nên cũng chán.!!
BT thì khó quá bạn à. Bớt chút đc thời gian thì người ae lên số đều mỗi ngày cho ae bám theo bạn để vượt qua đợt cvit này với. Mình vẫn nhớ mãi theo bạn có 1 lần ăn đc con bt 86, ôi nó phê kinh khủng luôn. Cảm ơn người ae nhiều. Chúc bạn sức khỏe và thành công trong cuộc sống nhé!

Comment
Nói thật bạn vẽ thế này mình ko hiểu thật, nhìn số bạn lên thì biết thôi chứ bảo xem chắc như nhìn vào bờ tường vậy
Chắc bạn mới chơi lô đề àh cầu mình vẽ như thế nhìn cái thấy ngay. Bạn nhìn 2 con ghép ở dưới lên dc dc 1 con đb cầu chạy tay 4

Comment
BT thì khó quá bạn à. Bớt chút đc thời gian thì người ae lên số đều mỗi ngày cho ae bám theo bạn để vượt qua đợt cvit này với. Mình vẫn nhớ mãi theo bạn có 1 lần ăn đc con bt 86, ôi nó phê kinh khủng luôn. Cảm ơn người ae nhiều. Chúc bạn sức khỏe và thành công trong cuộc sống nhé!
Quan điểm cua mình đánh chỉ khoảng 4 con thôi nên mình soi bắt bthu đánh to ít chơi dàn. Mấy hôm nay bắt chuẩn tổng thì sai chạm chuẩn chạm thì sai tổng. Toàn bị trên dưới 1 nước. Nên cũng hơi chán nay đổi gió đăng bài nên xem có may mắn ko?

Comment
chia se thêm cách bắt chạm trong tuần cua mình ae lấy 2 con đặc biệt của ngày thứ 2 làm chạm cho tuần hôm nào kết 1 con nào chua có con để ghép thì đừng quên ghép thêm 2 con là ăn chắc!! Ae tets thử nhé. Tuần nay còn sót con bthu đề 29
Bộ 24 tuần này nổ..

Comment
cá nhân mình nay kết tổng 7 ae ạh nhưng vì cây cầu đang xây đẹp nên mình chốt bthu 46 như thế còn nay tổng 7 khá đẹp ae nhé. Ko biết ae nao có bắt cầu tổng như mình ko? Cầu này là cầu gánh 1 tâm giữa gánh 2 bên

Comment
cá nhân mình nay kết tổng 7 ae ạh nhưng vì cây cầu đang xây đẹp nên mình chốt bthu 46 như thế còn nay tổng 7 khá đẹp ae nhé. Ko biết ae nao có bắt cầu tổng như mình ko? Cầu này là cầu gánh 1 tâm giữa gánh 2 bênView attachment 123502
Cầu đẹp quá, mjk kết 07-70

Comment