Cầu MB - Bthu đề 1 lỗ ngày 8/6 (ngày phát lộc) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bthu đề 1 lỗ ngày 8/6 (ngày phát lộc)

cầu đẹp ra hay không do duyên và ku đồng nữa.

Comment
chia se thêm cách bắt chạm trong tuần cua mình ae lấy 2 con đặc biệt của ngày thứ 2 làm chạm cho tuần hôm nào kết 1 con nào chua có con để ghép thì đừng quên ghép thêm 2 con là ăn chắc!! Ae tets thử nhé. Tuần nay còn sót con bthu đề 29
Bộ 24 tuần này nổ..
View attachment 123501
Mình tét thấy cầu này rất ổn, có tuần ăn 2-3 lần. Bạn cho mình hỏi nếu nuôi 2 chạm trong tuần ăn thì nghỉ, hay có nên nuôi thêm chạm chưa ra không?

Comment
Nếu bạn đánh dàn đanh
Mình tét thấy cầu này rất ổn, có tuần ăn 2-3 lần. Bạn cho mình hỏi nếu nuôi 2 chạm trong tuần ăn thì nghỉ, hay có nên nuôi thêm chạm chưa ra không?
nếu bạn đánh dàn đánh nuôi thì đánh tỉ lệ gấp lên thì đánh dc.nếu ăn rồi nên bỏ còn nhiều cầu chạm tuần mà! Ví dụ tâm càng ngày thứ 6.7 làm chạm cho tuần nổ cũng thường xuyên bạn có thể test và bthu nuoii tuần bạn lấy tâm càng thứ 6.7 ghép với đặc biệt thứ 2 rất hay nổ. Bạn có thể tự xem. Chúc may mắn!

Comment
Nếu bạn đánh dàn đanh

nếu bạn đánh dàn đánh nuôi thì đánh tỉ lệ gấp lên thì đánh dc.nếu ăn rồi nên bỏ còn nhiều cầu chạm tuần mà! Ví dụ tâm càng ngày thứ 6.7 làm chạm cho tuần nổ cũng thường xuyên bạn có thể test và bthu nuoii tuần bạn lấy tâm càng thứ 6.7 ghép với đặc biệt thứ 2 rất hay nổ. Bạn có thể tự xem. Chúc may mắn!
Tâm càng thứ 6,7 bắt đầu nuôi 2 chạm bắt đầu từ ngày nào vậy bạn, còn ghép với đb thứ 2 là cũng ghép tâm càng hay số hàng nào vậy bạn?

Comment
Tâm càng thứ 6,7 bắt đầu nuôi 2 chạm bắt đầu từ ngày nào vậy bạn, còn ghép với đb thứ 2 là cũng ghép tâm càng hay số hàng nào vậy bạn?
Tâm càng thứ 6.7 bắt đầu nuôi từ thứ 2 đến chủ nhật. Ghép trong tâm là lấy 2 số đặc biệt ngày thứ 2 ghép tâm càng ngày thứ 6.7 thì hay bắt dc bạch thủ đề trong tuần.

Comment
Tâm càng thứ 6.7 bắt đầu nuôi từ thứ 2 đến chủ nhật. Ghép trong tâm là lấy 2 số đặc biệt ngày thứ 2 ghép tâm càng ngày thứ 6.7 thì hay bắt dc bạch thủ đề trong tuần.
Tuần này là con gì vậy b. Mình chả b xem cầu. B chỉ mình với

Comment
Cảm ơn bạn nhiều nhé

Comment
Cao thủ oi cho em hỏi sao có song thủ 43 vậy ạ, em cảm on anh ạ

Comment
Hôm nay thua các ae ạh. Thua keo này ta lại càng phải cố gắng. Từ tối đến giờ soi cũng khá khá là cầu nhưng dù sao cá nhân mình thấy cầu này là đẹp nhất nên đăng nên cho tất cả ae tham khảo trùng máu ta lại chơi!! Ngày 9/6 mình bắt cứng chạm 6 ae nhé.
MB: 9/6/21
BTĐ: 56?
STĐ: 56.62??
TTĐ: 56.62.46.69????
8s: 565.626.464.696?????
Chúc ace may mắn!!!

Comment