Cầu MB - BTL K3 NGÀY CHO AE NÀO KẾT.... | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu của trang kinh nghiệm số đây mà
Trang nào không quan trọng , ai chia sẻ không quan trọng , QUAN TRỌNG LÀ NÓ CÓ CÒN CHẠY HAY KHÔNG , ở đây là chỗ chia sẻ cầu kèo , còn biết bao nhiêu ng k biết cầu này , ae cứ soi moi làm cái gì vậy nhỉ , suy nghĩ ok.chút đi ae

Comment
Lấy bóng hàng chục nghìn làm đuôi, tổng hàng đơn vị và hàng chục làm đầu nhé bác
Cô ko biết soi cầu nghe Nam 19990 hoài nay mới được chia sẽ cầu lô cảm ơn con cô sẻ nhớ

Comment
Trang nào không quan trọng , ai chia sẻ không quan trọng , QUAN TRỌNG LÀ NÓ CÓ CÒN CHẠY HAY KHÔNG , ở đây là chỗ chia sẻ cầu kèo , còn biết bao nhiêu ng k biết cầu này , ae cứ soi moi làm cái gì vậy nhỉ , suy nghĩ ok.chút đi ae
Bác nói đúng, đây là chìa sê cho ace chơi, ai biết rồi thì thôi, còn ace nào chưa biết thì test, thấy ổn thì chơi. Tiền trong túi mình

Comment
ngày chủ nhật nhé ae
mình không rõ nếu lấy bóng chục nghìn lam đầu thì là 8 bóng 3, tổng đơn vị với chục là 5, vậy thì 35 mới đúng chứ ạ
(giải g1 83723)

Comment
Diễn đàn đâu cũng câu đẹp chưa 1 thành viên nào cs mà cầu ko đẹp nhiều thành loạn

Comment
Sao mà toàn cầu chia sẻ xong rồi mới thấy hiện nhỉ.buồn ghê

Comment