Cầu MB - CÁCH LỘC 64 SỐ ĐƠN GIẢN HIỆU QUẢ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CÁCH LỘC 64 SỐ ĐƠN GIẢN HIỆU QUẢ

• Thread starter PHONG99X
  • Ngày gửi
Chào ae tôi là nông dân ?‍? Phong99x
ae muốn chơi 64 s : ae bắt 6 chạm kết nhất ?. Rồi chọn tổng tầm: 8 tổng kết . Là ra 67 số.có thể lọc bot 4 số về gần hoac Loại bớt kép khi chưa có cầu báo kép . Còn 5 chạm 8 tổng chỉ 58 số tuỳ ae lựa chọn-
Hôm nay trật ,ngày mai áp dụng phương pháp đôn (tăng) tiền ? lên là húp thôi
Cá nhân tôi thấy 64 số đơn giản, cho ae nào thích chơi 64s an toàn.
Còn khái niệm của tôi bắt 36 s quay đầu. Và tôi cảm nhận tốt con số.theo phương pháp trên tôi lọc dần dần nên hay húp dàn 12,13 s.
Ae nào thử thì thử còn k thì thôi -vui vẻ k quạu k ném đá nhé.
Chúc ae nào thử nghiệm thành công
Tôi k bắt cầu này . Cầu kia. Nhức đầu. Tôi vào chỉ nhìn sơ qua có cầu nào trùng hợp cho tự tin hơn thôi. Để tìm ra ttd và btđ.
ae thử trải nghiệm nhé -CHÚC AE THÀNH CÔNG . Nếu gãy theo phương pháp tăng tiền lấy lại ngay -k suy nghĩ.k sợ ✅ ok

VỀ VỐN CHƠI THI CHIA NHƯ THẾ NÀO HẢ A ???

Comment
cách lọc so của a khá êm đấy a

Comment
Mình cũng đang áp dụng theo cách này cũng khá ok. Và mình còn một cách nữa chơi 64s cũng khá ok. Anh em bỏ đi một đầu và một đít với một tổng. Được 70-71s loại đi 4s bộ vừa ra còn 66s loại tiếp 2 con khan hoặc c nào đang khan là ok.
Bạn chia sẻ cách loại 1 đầu 1 đít và 1 tổng hàng ngày dc ko?cảm ơn bạn

Comment
Choi ma k an thì trình độ bắt chưa tới. Cần học hỏi thêm. Ai K bjet bắt cầu k chơi dk pp này
cách đó thì ai cũng biết, nhưng quan trọng lọc như thế nào để ra 6 chạm 8 tổng, bác chia sẻ ae tham khảo với dc chứ, trân trọng!

Comment
cách đó thì ai cũng biết, nhưng quan trọng lọc như thế nào để ra 6 chạm 8 tổng, bác chia sẻ ae tham khảo với dc chứ, trân trọng!
Biết rồi thì choi đi

Comment
Chắc nhiều ae cũng đang thắc mắc bác bắt 6 chạm và 8 tồng ntn. Mà bác vẫn bảo đọc kỹ hướng dẫn. Hơi khó hiểu ý bác

Comment
Chắc nhiều ae cũng đang thắc mắc bác bắt 6 chạm và 8 tồng ntn. Mà bác vẫn bảo đọc kỹ hướng dẫn. Hơi khó hiểu ý bác
E đọc lại ui nhưng ko thây pp loai tong bác phong 99x e đọc mấy lần ui ko thấy

Comment
Mình cũng đang áp dụng theo cách này cũng khá ok. Và mình còn một cách nữa chơi 64s cũng khá ok. Anh em bỏ đi một đầu và một đít với một tổng. Được 70-71s loại đi 4s bộ vừa ra còn 66s loại tiếp 2 con khan hoặc c nào đang khan là ok.
B chỉ cách loại đầu,đít đc k ạ?

Comment
Đọc kỹ lần nữa xem nào. Nhiều ae hiểu áp dụng dk mà-

Comment
Cá nhân mình thì không hay bắt cầu theo tổng chạm với loại tổng chạm chỉ có bắt đầu đuôi là chuẩn xác đỡ chót lọt
Mỗi người mỗi sở trường em ạ .hihi chúc e mm

Comment