Cầu MB - Càng đề ngày 14/11/2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
View attachment 72878
Lấy hàng chục giải đặc biệt ngày hôm trước cộng 1 ra càng ngày hôm sau. Cầu chạy 3 hôm rồi. Anh em nào cho xin con bạch thủ 2D với. Hôm qua tạch lô thông 3 miền Toang nặng rồi
cảm ơn ng ae. nếu ai mà biết đc con btđ thì chắc ko có ơ đây hiihi. đang thua tha muốn chết. thấy bạn nói vậy mà buồn cười.

Comment
Theo cầu mai càng 9
MỘT LỖ BẠCH THỦ ĐỀ TAY XEM AI CÓ DUYÊN HÚP NÀO
Đồng đi lắt léo ta đón vắt chéo có btđ 02 kính tặng anh chị em tham khảo nhé:::::::://////
72930

Comment
View attachment 72878
Lấy hàng chục giải đặc biệt ngày hôm trước cộng 1 ra càng ngày hôm sau. Cầu chạy 3 hôm rồi. Anh em nào cho xin con bạch thủ 2D với. Hôm qua tạch lô thông 3 miền Toang nặng rồi
Co cang ghep 100con la an khoi can bach thu a. Kaka

Comment
mình đi chéo nhé bạn tay 1 lấy con đầu đề 1 ăn lên con hàng ngàn 6 cho đề 16 tay 2 lấy đít đề 8 chéo lên hàng vạn 7 ăn đề 87 ngày mai lấy đầu đề 0 chéo lên để có bt 02 gọi là đi vắt chéo mà đối với lắt léo của đồng hjjjjjj cầu mình chia xẻ thì là bt 02 mọi người có thể tk và thêm bớt tùy sở thích cầu kèo chỉ là tk chứ ko nhất thiết là nó phải ngư thế đâu bạn còn tùy vào duyên may mắn nữa ban nhé

Comment
mình đi chéo nhé bạn tay 1 lấy con đầu đề 1 ăn lên con hàng ngàn 6 cho đề 16 tay 2 lấy đít đề 8 chéo lên hàng vạn 7 ăn đề 87 ngày mai lấy đầu đề 0 chéo lên để có bt 02 gọi là đi vắt chéo mà đối với lắt léo của đồng hjjjjjj cầu mình chia xẻ thì là bt 02 mọi người có thể tk và thêm bớt tùy sở thích cầu kèo chỉ là tk chứ ko nhất thiết là nó phải ngư thế đâu bạn còn tùy vào duyên may mắn nữa ban nhé
Cầu của bạn chỉ rõ bộ 02 mà. Nhưng cũng vị trí của giải, mình lại thấy bệt bộ và tổng. Hihi
Mình ko biết vẽ; con hàng trên (nghìn) và con hàng dưới (đơn vị) - đi chéo - 6-6 là bộ 66, tổng 27 ra con đề 16,cùng bộ, tổng 27; tay hai là 7-8 bộ 23 tổng 05 ra đề 87; và cho ngày mai tay ba là 2-8 => bộ 23,tổng 05, Stđ 282, bạn thấy ko?

Comment
Cầu của bạn chỉ rõ bộ 02 mà. Nhưng cũng vị trí của giải, mình lại thấy bệt bộ và tổng. Hihi
Mình ko biết vẽ; con hàng trên (nghìn) và con hàng dưới (đơn vị) - đi chéo - 6-6 là bộ 66, tổng 27 ra con đề 16,cùng bộ, tổng 27; tay hai là 7-8 bộ 23 tổng 05 ra đề 87; và cho ngày mai tay ba là 2-8 => bộ 23,tổng 05, Stđ 282, bạn thấy ko?
Mình nhìn thấy cầu bộ chước khi chia xẻ cầu bt vì bạn ấy có cái càng 9 hỏi lấy bt nên mình lấy bt cho ban ấy thôi chứ vì đam mê nên cầu kèo mình nhiều lắm nhiều khi ko biết chia xẻ cầu nào. Nếu chia xẻ hết thì da hết cả chăm con đề luôn đấy bạn. Tặng bạn thêm cầu báo bộ 03 cũng tay 3 nhé hjjjj
72977

Comment
Mình nhìn thấy cầu bộ chước khi chia xẻ cầu bt vì bạn ấy có cái càng 9 hỏi lấy bt nên mình lấy bt cho ban ấy thôi chứ vì đam mê nên cầu kèo mình nhiều lắm nhiều khi ko biết chia xẻ cầu nào. Nếu chia xẻ hết thì da hết cả chăm con đề luôn đấy bạn. Tặng bạn thêm cầu báo bộ 03 cũng tay 3 nhé hjjjj View attachment 72977
Cảm ơn bạn! Chúc may mắn!

Comment
Tặng cho ban thêm cầu chạm tổng nhé = 48s cũng tay 3 chạm tổng 4,9
72985

Comment
View attachment 72878
Vậy bắt dc càng thì đánh 100s bỏ kép bỏ đề gan đi cũng đã lời nhiều rồi mà

Comment