Cầu MB - CẮT ĐIỆN TOÀN MB..Cầu đề bộ và tổng chạm cho ngày 6-1-2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mỗi ngày đưa mấy cầu thì theo cầu nào đây. Cũng rất cảm ơn tâm huyết của thống tướng
Bạn ơi.. mình chỉ soi và chia sẻ cầu..mn thấy cầu nào kết thì chơi.. ko nó chỉ đẻ tk thôi mà bạn..Chúc bạn may mắn nhiều

Comment
A ltd cho e xin cái dàn với ạ
rất sr ace.. mình có cv đột xuất.. cs vội càng cẳng hnay thôi.. ko đủ thời gian lập dàn..2 - 3 ngày nữa mình bớt việc lại có cs luôn với mn..chúc ae may mắn nhé

Comment
ÍT SỐ GHÉP FUIL CÀNG CŨNG ĐƯỢC BÁC Ạ
đọc check của bạn thấy cũng hay..chuẩn đó ae.. ít số ghép full càng.. ngược lại ít càng ghép full chạm..Tớ chắc cũng phải suy ngẫm việc này..hiệu quả đó..Cảm ơn bạn đã gợi ý

Comment
Tôi ăn rất nhiều BTĐ, là do cao nhân ve câu, tôi kết hợp tổng chạm, và ăn ít số, cả càng ít số, như tôi đánh theo kiểu nuôi, tuần làm vài phát ấm rồi, cảm ơn cao nhân

Comment
Tôi ăn rất nhiều BTĐ, là do cao nhân ve câu, tôi kết hợp tổng chạm, và ăn ít số, cả càng ít số, như tôi đánh theo kiểu nuôi, tuần làm vài phát ấm rồi, cảm ơn cao nhân
Bác có thể chia sẻ hơn choa e dc k

Comment