Cầu MB - Cầu 1 chạm siêu nét nuôi trong tuần | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu 1 chạm siêu nét nuôi trong tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nâu nâu ngồi soi được cầu chạy khá dài cho anh em nào kết thì tham khảo cầu 2 chạm cho 3 ngày cuối tuần
👉Ta lấy tổng đề của ngày thứ 2 lấy bóng dương nữa làm chạm đánh khung 6 ngày
VD tuần này thứ 2 tổng đề là 2 lấy thêm bóng dương là 7
Vậy ta nuôi chạm 2,7 khung 6 ngày
👉Nhưng nuôi tuần 2 chạm vốn anh em bỏ ra nhiều quá nên anh em có thể chơi lấy 2 chạm đó ghép với 0,3,5,8,9
👉 ta được dàn :20,02,23,32,25,52,28,82,29,92,70,07,73,37,75,57,78,87,79,97
Chúc anh em tham khảo may mắn tuy cầu chạy dài nhưng không khuyến khích anh em đánh to đánh lớn

Comment
Ta lấy tổng 3con đầu vào làm 1chạm cứng nuôi trong tuần, cầu tét 1 năm gãy mấy khung xong lại chạy tiếp nếu chơi an toàn hơn lấy thêm bóng dương làm 2 chạm thì ằn quanh năm vd GĐB chủ nhật có 21323 thì ta lấy 2+1+3=6 chạm cứng nuôi trong tuần còn an toàn thì lấy thêm bóng dương nữa là 1, 2 chạm 6và 1 thì chạy quanh năm .mọi người kiểm tra và tham khảo nhé
Cảm ơn bác tuần này e húp đc con 69

Comment
Ta lấy tâm càng ngày thứ 7 làm chạm cứng nuôi tuần
Không có cái tỷ lệ 95% đâu ông bạn ơi , tùy thời điểm thôi , cầu này mình theo từ năm 2007 rồi , thêm 1 chạm nữa là lấy con càng của ngày thứ tư nuôi từ thứ 5 đến hết t4 tuần sau nũa. Tất cả mọi quy luật cầu kèo cũng đều có lúc chạy thông và có quãng nghỉ nên ae tham khảo kỹ trước khi xuống tiền ạ

Comment
Ta lấy tổng 3con đầu vào làm 1chạm cứng nuôi trong tuần, cầu tét 1 năm gãy mấy khung xong lại chạy tiếp nếu chơi an toàn hơn lấy thêm bóng dương làm 2 chạm thì ằn quanh năm vd GĐB chủ nhật có 21323 thì ta lấy 2+1+3=6 chạm cứng nuôi trong tuần còn an toàn thì lấy thêm bóng dương nữa là 1, 2 chạm 6và 1 thì chạy quanh năm .mọi người kiểm tra và tham khảo nhé
Nay 9+9+9=27 vay tuan sau cham 7 ha bac

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.