Cầu MB - cầu 2 tổng khung 2 ngày | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
hôm nay 80% về bộ 12 ae ạ . tôi bận nên ko kịp vẽ cầu

Comment
Cảm ơn Ct nhiều thua lô theo Phanbao nhưng gở bộ 12,01 của Ct lãi 540k.
chúc mừng ae. ae chơi thì bỏ thời gian ra học hỏi sẽ tốt hơn . cầu tôi chia sẻ ae lưu lại và phát triển thêm nhé . đặc biệt là đường cầu gom bộ . nếu ae bắt chạm chính xác thì ttđ ko khó . có nhiều hôm tôi bắt sai chạm nên ae theo là mất ăn . ví dụ hôm qua tôi bắt chạm 16 nên tôi chốt 01,12 . chứ hôm qua gom bộ thì có 01,12,13,23. bởi vậy tôi hay nhắc ae phải phát triển thêm chứ tôi làm sao có thể ngày nào cũng bắt đúng chạm

Comment
theo cầu mai tổng 1,6 cho thứ 2 thứ 3 nhỉ hiii bộ 24 đẹp rùi

Comment
chúc mừng ae. ae chơi thì bỏ thời gian ra học hỏi sẽ tốt hơn . cầu tôi chia sẻ ae lưu lại và phát triển thêm nhé . đặc biệt là đường cầu gom bộ . nếu ae bắt chạm chính xác thì ttđ ko khó . có nhiều hôm tôi bắt sai chạm nên ae theo là mất ăn . ví dụ hôm qua tôi bắt chạm 16 nên tôi chốt 01,12 . chứ hôm qua gom bộ thì có 01,12,13,23. bởi vậy tôi hay nhắc ae phải phát triển thêm chứ tôi làm sao có thể ngày nào cũng bắt đúng chạm
Nhưng nhìn Ct gom bộ thì chơi thôi. chứ nhìn ko hiểu sao phát triển đc Ct.Mong chỉ dẫn của Ct

Comment
ae tham khảo và nghiên cứu:
cầu như sau :
tại 2 vị trí đánh dấu ô vuông là loại bỏ chạm chung .
+ tay 1 bỏ 05 ăn7 tổng 3
+ tay 2 bỏ 38 sẽ ăn 9 tổng 1 hoặc bộ 19
+ như vậy nếu bỏ 38 ngày mai ae tham khảo bộ 14 và 24
+ttđ mai chia sẻ sớm cho ae tham khảo
chúc ae may mắn

Đính kèm

Comment
Hên mà thông năm xuyên tháng thế ý hả...khà khà..đó gọi là kn thượng thừa của ae cs cho mn hưởng phúc đấy..cảm ơn ng ae nhé..
mình dành thờigian cho bet nhiều hơn ae ạ .đợt vừa rồi cũng xơi 3 cái 5 tinh. bây giờ cũng ấm êm rồi

Comment
ae tham khảo và nghiên cứu:
cầu như sau :
tại 2 vị trí đánh dấu ô vuông là loại bỏ chạm chung .
+ tay 1 bỏ 05 ăn7 tổng 3
+ tay 2 bỏ 38 sẽ ăn 9 tổng 1 hoặc bộ 19
+ như vậy nếu bỏ 38 ngày mai ae tham khảo bộ 14 và 24
+ttđ mai chia sẻ sớm cho ae tham khảo
chúc ae may mắn
Cầu này thỉnh thoảng mới chạy ak bác

Comment