Cầu MB - CẦU BẠCH THỦ 3 CÀNG ĐỀ...1 NHÁT. NGÀY 26-3-2021 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thống tướng cho em hỏi bộ 33 như chu kỳ nhịp 32 nổ trước 2 ngày rồi gan 10 ngày và 33 nổ sau 2 ngày gan 7 ngày chu kỳ này đang lặp lại thì phải tận 3 ngày nữa 33 mới nổ phải không ạ
Em vào 33 100d hôm qua mà toang rồi ạ không biết 1-2 ngày tới có nên nuôi theo tỷ lệ 1-3-8 hay không ạ?
Nó chỉ là trùng lập thuật toán.. ko có chu kì nhất định... gọi là cầu.. cầu thường chạy 3-5 tay là gẫy. bộ 33 cs cầu rồi đó ae.. cầu kết hợp tất cả các chạm tổng chạy xung quanh nó ra bộ kép 33. bạn coi cầu đi

Comment
Thống tướng cho em hỏi bộ 33 như chu kỳ nhịp 32 nổ trước 2 ngày rồi gan 10 ngày và 33 nổ sau 2 ngày gan 7 ngày chu kỳ này đang lặp lại thì phải tận 3 ngày nữa 33 mới nổ phải không ạ
Em vào 33 100d hôm qua mà toang rồi ạ không biết 1-2 ngày tới có nên nuôi theo tỷ lệ 1-3-8 hay không ạ?
Bạn tk.. chúc bạn may mắn
104818
104819

Comment
Định giữ chơi.. nhưng ae hỏi thì cs.. hàng khá độc.. ae cẩn trọng. . TẮT ĐIỆN
View attachment 104838
Em cảm ơn a rất rất nhiều, hôm nay e tính đi con 19 luôn a, đồng dạo này ma mảnh lắm thần tiên cũng fai potay,chỉ còn cách lấy độc trị độc.kkkkk, e chúc a trai nhiều sức khỏe may mắn ngập tràn tiền vô k kịp hốt nhé ^.^

Comment
Em cảm ơn a rất rất nhiều, hôm nay e tính đi con 19 luôn a, đồng dạo này ma mảnh lắm thần tiên cũng fai potay,chỉ còn cách lấy độc trị độc.kkkkk, e chúc a trai nhiều sức khỏe may mắn ngập tràn tiền vô k kịp hốt nhé ^.^
còn nhớ cuối năm ko e.. 19 - 91.. khà khà...

Comment
Tâm càng đang đi chạm tổng đúng chục bữa rồi a, hôm nay mà đi nữa là ngày thứ 11, e chưa thấy cầu nào dài như cầu này, hnay k bjk sao

Comment
Tâm càng đang đi chạm tổng đúng chục bữa rồi a, hôm nay mà đi nữa là ngày thứ 11, e chưa thấy cầu nào dài như cầu này, hnay k bjk sao
Duy nhất 1 lần a bắt đc cầu chạm trong hàng số của lotobet.. chạy 17 kì mới gẫy.. hiii.. làm hơn trăm củ cầu ý

Comment