Cầu MB - CẦU BỘ 8s TAY 4 ..TK CẦU NGÀY...25-11-2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Nhìn dàn bạn lập mình chợt giật mình nghĩ tới.. nếu cảnh giác nó chạy hậu nhị như chơi sxtg thì phải lót ngược hậu tam mất rồi...dàn cũng ít số.. ko ngại chơi kiểu lót đó đc ae ak
hàng ngày mình thích lên dàn và tìm cửa chơi 4D tầm dưới 200s là chủ yếu trúng thì coi như được song thủ đê còn nổ dàn 4D dưới 100s thì miễn nói

Comment
có cái chạm trung bộ này.. nhưng nó chạy tổng 38 ae lưu ý tk coi sao nhé
76297

Comment
hàng ngày mình thích lên dàn và tìm cửa chơi 4D tầm dưới 200s là chủ yếu trúng thì coi như được song thủ đê còn nổ dàn 4D dưới 100s thì miễn nói
bạn trùng máu mình.. tìm hiểu kĩ các topic tớ đăng bài sẽ có hàng đó bạn chơi..bật mí chút.. mình trường kì nó luôn.. outo dàn nhưng lập nó theo ngày ae ak

Comment
Vu
bạn trùng máu mình.. tìm hiểu kĩ các topic tớ đăng bài sẽ có hàng đó bạn chơi..bật mí chút.. mình trường kì nó luôn.. outo dàn nhưng lập nó theo ngày ae ak
ừa rồi nó cho mình bơi đúng 6 ngày.. quay đầu đập 3D.. nó chuyển 4 ăn 3.. mình thỉnh thoảng có cs.. hiếm ng qtam.. bạn cứ chịu khó bỏ thgian sẽ có hiệu quả cho bạn..chơi ko chão.. chão tr hợp gãy tay 4.. chúc ae may mắn

Comment
Mình mới nhậu xong.. xem ra sự hoà đồng khó thật.. tớ chỉ cs cầu kèo và chơi cùng mn.. luôn cs cái mình biết..cùng chơi.. nhưng ít ng chơi cùng... Mai tớ chơi m mình vậy.. hiii..

Comment