Cầu MB - CẦU ĐỀ 1 CHẠM NUÔI KHUNG 4 NGÀY ,11/8/ĐẾN /14/8/2021 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ 1 CHẠM NUÔI KHUNG 4 NGÀY ,11/8/ĐẾN /14/8/2021

CẦU ĐỀ 1 CHẠM NUÔI KHUNG 4 NGÀY ,11/8/ĐẾN /14/8/2021
CHẠM 4 NUÔI 4 NGÀY ,
THEO HÌNH VẼ

KỀU KÈO KHAM KHẢO TRÚNG TRƯỢT DO DUYÊN
DUYÊN ĐẾN LÚA VỀ KHO

View attachment 138365
e đang nuôi cầu này từ đầu tuần
con đầu tiên và con cuối cùng của thứ 7 giống nhau gép với con càng của thứ 2 làm std thì tuần này là 44

Đính kèm

Comment
CẦU ĐỀ 1 CHẠM NUÔI KHUNG 4 NGÀY ,11/8/ĐẾN /14/8/2021
CHẠM 4 NUÔI 4 NGÀY ,
THEO HÌNH VẼ

KỀU KÈO KHAM KHẢO TRÚNG TRƯỢT DO DUYÊN
DUYÊN ĐẾN LÚA VỀ KHO

View attachment 138365
Tớ cũng đang nuôi chạm 4 theo cầu hàng vạn và đv giải đb trùng nhau, trùng với cầu bạn vừa chia sẻ, chắc chắn sẽ nổ.Cám ơn bạn đã chia sẻ

Comment
Thiệt nói không phải nói xấu hay là chê bao gì cả mà thiệt sự ăn xong đăng lên vầy khoe ăn nhiều ae. Nếu có phương pháp chơi bên 5D bet ăn luôn vậy thì nên chia sẻ phương pháp để ae cùng vào bờ chứ không phải ăn xong đăng lên làm gì ae à
Những người như thế có nút lờ đi đó bác. Kiểu câu nhử kia là hiểu rồi chứ

Comment
E kô biết vẽ cầu mong bác và ae thông cảm .e có hai cầu cầu 1 NÓ chỉ ve một cặp song thủ đề 474.....và một cầu là tứ thủ đề 141va696 cho tuần này bác nha nếu nổ một trong hai cầu e sẽ giải thích có đươc kô ạ

Comment
E kô biết vẽ cầu mong bác và ae thông cảm .e có hai cầu cầu 1 NÓ chỉ ve một cặp song thủ đề 474.....và một cầu là tứ thủ đề 141va696 cho tuần này bác nha nếu nổ một trong hai cầu e sẽ giải thích có đươc kô ạ
Bạn vào phần kết quả chụp ảnh màn hình , sau đo thoát ra vào phần ảnh chỉnh sửa là ok

Comment