Cầu MB - Cầu đề 2 chạm cứng , chén thông 17,18 tuần k3n | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề 2 chạm cứng , chén thông 17,18 tuần k3n

tức là lấy chính nó và bóng dương bác nên sửa lại ko nhiều ae check cầu lại ko thông

Comment
Chúc ae chiều nay may mắn nhé

Comment
Cầu kèo nét căng như dây đan

Comment
Nay nuôi ngày cuối hả a

Comment
Tuần này ăn 5 ngày chạm 1 phối thêm chạm 8 nuôi tuần sau

Comment
Vẫn chưa hết tuần , những e lại nhắc nhở lại cầu cho ACE tham khao , ace lấy bóng dương và bóng âm của con tâm càng giải đặc biệt thứ 2 tuần trước chơi cho th2 3 4 tuần sau , tỉ lệ vào tiền 1.1.2. , tùy vốn của mỗi người , ăn ngày nào nghỉ ngày đó , vì mục tiêu của e chỉ là ( 3m) /1 tuần chúc ACE may mắn nhéView attachment 135620
Lấy bóng âm và dương làm chạm đánh trong ba ngày đầu tuần phải không?.Thứ hai 26/7có tâm càng là:8 bóng dương là 3, bóng âm là5.là hai chạm 3;5 đúng không bạn

Comment
Lấy bóng âm và dương làm chạm đánh trong ba ngày đầu tuần phải không?.Thứ hai 26/7có tâm càng là:8 bóng dương là 3, bóng âm là5.là hai chạm 3;5 đúng không bạn
Có 1 cầu e thấy cũng khá ổn. E đang theo dõi của bác ý. Tuần này bác ý húp gần full. Gãy 1 hôm. Ghép Tâm càng ngày t7-cn. Đánh cho tuần sau... Các bác có thể xem lại nhé

Comment
Có 1 cầu e thấy cũng khá ổn. E đang theo dõi của bác ý. Tuần này bác ý húp gần full. Gãy 1 hôm. Ghép Tâm càng ngày t7-cn. Đánh cho tuần sau... Các bác có thể xem lại nhé
ACE có thể ghép thêm 2cham nữa , 4 chạm=64s cũng đc nhưng mà nặng vốn

Comment