Cầu MB - CẦU ĐỀ CHỈ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY 23/11 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ CHỈ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY 23/11

bộ 14 hôm nay cầu đơn giãn thôi...lấy kết quả CHỦ NHẬT tuan trước la 18 la tổng 9... làm 2 cham 49 chơi cho chủ nhật này....và 2 con đầu vào hôm qua nó về 20.... thi hôm sau sẽ bệt lại 2cham... hôm qua chạm 16.. thi ta ghép cham 16 với cham 49.. chỉ co bộ đề 14.... .. cầu đơn giãn... hôm nay co tổng 05 ....cầu don giãn thôi... ăn bo 14 la đúng cầu còn gi

Comment
Comment
Công nhận toàn cao thủ ẩn mình thật.chúc mừng e!

Comment
tui chốt dan co hon 10 so 4 ngày ăn 3 ngày... ko ai quan tâm... tui ko biết vẽ cầu nên dài dòng hôm nay ăn bộ 14.. tui mới chia se roi do.. anh em cau lên đoc thi biết cầu don giãn.. dễ hieu dễ tìm...

Comment
tui chốt dan co hon 10 so 4 ngày ăn 3 ngày... ko ai quan tâm... tui ko biết vẽ cầu nên dài dòng hôm nay ăn bộ 14.. tui mới chia se roi do.. anh em cau lên đoc thi biết cầu don giãn.. dễ hieu dễ tìm...
Chổ nào bác

Comment
Bác chốt số ở đâu vậy

Comment