Cầu MB - CẦU ĐỀ SIÊU AO ĂN THÔNG NGÀY 23/6/2021 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ SIÊU AO ĂN THÔNG NGÀY 23/6/2021

CẦU ĐỀ SIÊU AO ĂN THÔNG NGÀY 23/6/2021
TTD; 27,72,73,37
LÓT BỘ 22 , BỘ 12 23
DÚT GỌN CHẮC CŨNG 21 SỐ
BỘ 12, CŨNG PHÙ HỢP VỚI BỘ NUÔI TUẦN
AE XEM HÌNH VẼ

VẠN SỰ TUỲ DUYÊN , CHÚC AE KHAM KHẢO MAY MẮN

View attachment 126427
THÊM HÌNH NÀY CHO TỰ TINView attachment 126428
Chúc bác rr , xíu em nạp tiền để mai chơi chứ chờ nạp lâu lắm bác ah

Comment
em muốn rút tiền ý em nạp vào ku bằng zalopay
Ứng dụng viettel pay đây cũng như là ý kiến ngân hàng
126473

Comment
Điện thoại đời cao vào vẫn nhanh mà , em quê tỉnh nào nhỉ
Giờ mới xem bài của b chúc b luôn may mắn mai b lên sớm để ae theo với muộn sợ mạng lác ko vào được cảm ơn b nhiều nhé

Comment
E chào tất cả. Ace , e có đôi lời muốn nói , Ace chơi trang nào và dùng ngân hàng gì .....? Bản thân e chơi trang THA , mọi thứ đều là OK , e dùng TK ngân hàng BIDV cũng có cái ưu điểm và nhược điểm, nói trung là BIDV ko ổn định e đang muốn đổi sang TK NH,MB . BIDV 20h30p là bảo trì , nhiều lúc ức chế nắm ace ạ , Theo e nghĩ nếu Ace mới thì tốt nhất là dùng TK ngân hàng MB cho ổn định , """( ổn định mọi thứ ) """ tránh bị hao hụt ngân sách , bản thân e đây , nhiều hôm điểm số ở trên áp còn nhiều , ko rút tiền về đc , tối đến ngứa ngáy chân tay và muốn làm A Hùng cào bàn phím , ngày hôm sau ngồi mút tay .... ? Ngồi Xem tát ao, thôi e nói tới đây thôi . Chúc Ace mk thành công nhé

Comment
E chào tất cả. Ace , e có đôi lời muốn nói , Ace chơi trang nào và dùng ngân hàng gì .....? Bản thân e chơi trang THA , mọi thứ đều là OK , e dùng TK ngân hàng BIDV cũng có cái ưu điểm và nhược điểm, nói trung là BIDV ko ổn định e đang muốn đổi sang TK NH,MB . BIDV 20h30p là bảo trì , nhiều lúc ức chế nắm ace ạ , Theo e nghĩ nếu Ace mới thì tốt nhất là dùng TK ngân hàng MB cho ổn định , """( ổn định mọi thứ ) """ tránh bị hao hụt ngân sách , bản thân e đây , nhiều hôm điểm số ở trên áp còn nhiều , ko rút tiền về đc , tối đến ngứa ngáy chân tay và muốn làm A Hùng cào bàn phím , ngày hôm sau ngồi mút tay .... ? Ngồi Xem tát ao, thôi e nói tới đây thôi . Chúc Ace mk thành công nhé
cảm ơn ae đã chia xẻ , vì mục đích mỗi người , như mình chỉ đánh lô đề , ít khi chơi 27 lobep ,
lâu lâu thấy cầu thông vào 5 ay chơi bé cho vui

Comment