Cầu MB - CẦU ĐỀ THÁNG 8 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ĐỀ THÁNG 8

142420

chúc

142422
142421

Comment
AE lưu ý một xíu nhé,
cầu mình chia sẻ thấy rất bình thường nhưng ae cần phân tích cầu chạy chạm hay tổng để phân tích.
mình không chơi dàn ít số nên ít khi hạ bạch thủ bộ thường sẽ đánh 5 6 bộ,
AE xem cầu nếu kết cầu nào thì chơi cầu đó. mình ko chốt số hay chốt dàn cho ae tham khảo. vì chốt số thường AE sẽ bị loạn số. mỗi người mỗi suy nghĩ và cách chơi khác nhau.
Hiếu soi cầu nào chơi cầu đó. trên 40s là an toàn nhất.
Chúc ae buổi tối vui vẻ nhé.

Comment
Mình có một cách chơi, cách này của chủ tịch Niemtin678 chia sẻ mình đã áp dụng và có hiệu quả.
AE vào CAO THỦ THÂN TƯỢNG lấy dàn đề của 3 chủ tịch ghép dàn chéo ta được dàn từ 60s - 70s dàn này chơi chính.
hạ tiếp mức 2 như bước 1 ta còn dàn từ 25s - 35s là tối đa.
Mình thấy ăn rất đều.
mình theo có lần gãy chỉ 2 ngày là ăn tiếp. nên ae chi vốn ra chơi ko nên vội nhé.

Comment
Mình có một cách chơi, cách này của chủ tịch Niemtin678 chia sẻ mình đã áp dụng và có hiệu quả.
AE vào CAO THỦ THÂN TƯỢNG lấy dàn đề của 3 chủ tịch ghép dàn chéo ta được dàn từ 60s - 70s dàn này chơi chính.
Mình thấy ăn rất đều.
mình theo có lần gãy chỉ 2 ngày là ăn tiếp. nên ae chi vốn ra chơi ko nên vội nhé.
CÓ pp bắt tổng chạy quanh năm k

Comment
Mình thấy ăn rất đều.
Phương pháp này là kết hợp dàn của 3 4 người lấy số trùng ah ad

Comment