Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 06/10/2022 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 06/10/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đẹp đấy nhưng đồng nó quyết định
Tớ chẳng có khái niệm ông đồng bà nát gì cả điều đó khôg có thực bởi lý do nó là con số ngẩu nhiêu 2 lý do bạn soi chưa đạt tới mức độ hoài hảo mà thôi hiiii khôg nên đổ lỗi cho người khác cầu kèo cũng chỉ là một cái chỗ tựa vào ấy để người chơi đưa ra phương án của mình

Comment
Tớ chẳng có khái niệm ông đồng bà nát gì cả điều đó khôg có thực bởi lý do nó là con số ngẩu nhiêu 2 lý do bạn soi chưa đạt tới mức độ hoài hảo mà thôi hiiii khôg nên đổ lỗi cho người khác cầu kèo cũng chỉ là một cái chỗ tựa vào ấy để người chơi đưa ra phương án của mình
Mình có biết soi cầu đâu chỉ vào xem các cao thủ thôi bạn ơi, quả thật là khó chơi quá toàn thua thôi hihi

Comment
Học trò chốt chạm 0 k4 lý do đề về đầu 80
Cầu Đề g1 quay nản quá không xác định Ace tham khảo... Vì cô giáo tớ cắt mất cái đề khug rồi nên tớ chốt ở trag chính!
Theo bạc nhớ đb và giải nhất cùng chạm 0 đánh đít 0 đó cao thủ. Và về tổng 1 đánh 16,26,36,46,95,96,97,98,99,06

Comment
MB 6/10:
Loại Số Không Cầu Kèo!
*Loại Tổng 4,5,6,7.
*Loại Đầu 9.
*Loại Đít 4.
*Loại Bộ 10.
Chúc AE tham khảo may mắn! Thân.

mình góp thêm pp loại cùng bạn.hải nhé.
loại tiếp tổng 0,9
loại đuôi 5
ae cứ hạ hết xuống chắc còn 15-20số
may mắn thì ăn nhé.

Comment

Comment
MB 6/10:
Loại Số Không Cầu Kèo!
*Loại Tổng 4,5,6,7.
*Loại Đầu 9.
*Loại Đít 4.
*Loại Bộ 10.
Chúc AE tham khảo may mắn! Thân.

mình góp thêm pp loại cùng bạn.hải nhé.
loại tiếp tổng 0,9
loại đuôi 5
ae cứ hạ hết xuống chắc còn 15-20số
may mắn thì ăn nhé.
Nay theo cầu mình bắt chạm 2 cứng không bóng.

Comment
câu nói chuẩn cơm mẹ nấu luôn wa hay

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.