Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 09/02/2023 - Giải mã số học | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 09/02/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
soi cầu trùng nhau là chuyện bình thường mà a. sao phải khách sáo quá mà xl làm j.
trùng cầu ae càng tự tin a à.
với e.lời xl k bao jo nói thừa thãi.khi mà mình k có lỗi.kệ đi k để ý a à.
Thanks bạn, ae mình cũng phải xây dựng văn hóa thưong hiệu, vì có vậy mới phát triển, mong ae trên diễn đàn up nhiều cầu kèo để ae lựa chọn, thành quả cao, ok bạn!

Comment
Các ct cho em xin ý kiến … vì tháng trước có quả bệt càng em ngắm thấy đa phần là về lại tổng chạm 0,5 chạm em thấy nhiều hơn … mn cho em xin chia sẻ mn tham khảo cùng ạ
Vậy đánh 46,96,69

Comment

Comment
Thanks bạn, ae mình cũng phải xây dựng văn hóa thưong hiệu, vì có vậy mới phát triển, mong ae trên diễn đàn up nhiều cầu kèo để ae lựa chọn, thành quả cao, ok bạn!
dạ ok bác.bác soi cầu kiểu khác lạ. k muốn giống ai.. hihi. độc quyền. ý đó e hiểu.
chúc bác may mắn nhé.
đăng kí dự thi chưa bác .

Comment
Các ct cho em xin ý kiến … vì tháng trước có quả bệt càng em ngắm thấy đa phần là về lại tổng chạm 0,5 chạm em thấy nhiều hơn … mn cho em xin chia sẻ mn tham khảo cùng ạ
Bệt càng hay ra tổng chạm 0549 chế ơi.. năm trc cũng vậy k tin chế xem lại . Hnay de chạm 05/ tổng 49 chế ạ. Còn bộ 13 thấy nh ng bắt quá nên e nghĩ đồng sẽ né

Comment
Cam on cac anh chi em tren dien dan da chia se cau va minh chuc ca nha hom nay ruc ro nhieu nhe

Comment
Cầu tự ảo ra , hqua 8864 hôm nay theo kịch bản sẽ là 7749 hay 9981 kkk

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.