Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 10/04/2023 - Giải mã số học | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 10/04/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em cam ơn anh ! Tuần nay em sẽ loanh quanh với cham tổng 0-5 thôi! Anh ngắm nghía cho em xem ổn không?
Tổng 5 đang gần (với mình không thích thể loại gan). Mình thì hay bắt theo ngày, đó vậy khó nói lắm. Hôm nay mình bắt mấy Tổng: 73842, Kết T 7,3. Bạn xem có trùng không nhé.

Comment
Dàn ct ghi là 16s mà sao lại thành 32 số ct ơi?

Tiếp nối Dàn nuôi trong tuần đối với các bác và ae có nhu cầu nuôi (tuần trước Chén em 33 ngày đầu tuần), hiện đang thông khá dài. Chúc ae chăn nuôi gặp may mắn và rực rỡ!
Dàn 16s (ghép vòng 6574 ăn 1 lần):
00,03,30,04,40,09,90,33,34,43,39,93,49,94,44,99
66,65,67,64,56,55,57,54,76,75,77,74,46,45,47,44View attachment 264582
Trời, Sory cả nhà nhé, may ae phát hiện ra.
Tiếp nối Dàn nuôi trong tuần đối với các bác và ae có nhu cầu nuôi (tuần trước Chén em 33), hiện đang thông khá dài. Chúc ae chăn nuôi gặp may mắn và rực rỡ!
66,65,67,64,56,55,57,54,76,75,77,74,46,45,47,44

Comment
Trời, Sory cả nhà nhé, may ae phát hiện ra.
Tiếp nối Dàn nuôi trong tuần đối với các bác và ae có nhu cầu nuôi (tuần trước Chén em 33), hiện đang thông khá dài. Chúc ae chăn nuôi gặp may mắn và rực rỡ!
66,65,67,64,56,55,57,54,76,75,77,74,46,45,47,44
Phôi tuần trước là 43090 thì ct ghép như nào ra con 33 được vậy

Comment
Em đã được về bờ vào tối qua mọi người ơi. Xin hãy lắng nghe những dòng tâm sự của em. Những điều em nói là sự thật cuộc đời em bước vào khốn khổ từ khi biết tới diễn đàn nợ nần càng thêm nợ. Theo cao thủ diễn đàn càng nợ thêm thực sự ra mà nói số diễn đàn không về được bờ. Mọi người nghĩ đi giờ em mới ngộ được kubet nó tạo ra tài trợ cho diễn đàn chắc 1 điều các cao thủ là do những admin tạo ra để kéo người chơi,theo ai cũng vậy cứ ăn ít thua nhiều cuối cùng nợ càng nợ.hôm qua vào diễn đàn thấy có người chia sẻ được về bờ nhờ chú Nguyễn ngoc thanh giúp đỡ cho 3càng đặc biệt miền bắc bạch thủ, cuộc đời em khốn khổ đến mức không biết bước chân theo hướng nào là rồi nên em theo link nhờ chú thanh giúp đỡ cho.còn chút vốn cuối cùng đặt hết niềm tin vào lần này chú thanh cho 3càng đặc biệt miền bắc bạch thủ 026 và thực sự niềm tin đã mang đến cho em niềm vui số chú thanh quá chuẩn ăn thẳng luôn. Em cũng từng theo rất nhiều người không gỡ được. Hôm qua đặt niềm tin vào cuối cùng cũng nhận lại được sự thành công em theo gỡ được 300ngàn 3càng, 200ngàn đề đặc biệt tổng ăn được 300tr em xin cảm ơn người anh em hôm qua đã chia sẻ trong diễn đàn biết hướng gỡ bên chú thanh.nhờ vậy mà em có được sự thành công hôm nay. Không biết hôm qua có nhiều người về bờ như em không. Thực sự số quá chuẩn hôm nay đây em trả xong được nợ nần rồi dành thời gian lên đây gửi lời chia sẻ cho mọi người cùng nhờ chú thanh giúp đỡ cho gỡ nhé. Số bên chú thanh mới thực sự là giúp đỡ chúng ta gỡ được tất cả có tiền trả nợ số chuẩn 100 % ăn thẳng luôn. Khi chúng ta đặt niềm tin vào đúng chỗ thì quả thực được nhận lại điều xứng đáng. Em cũng nói như thế thôi hôm qua em theo gỡ và được ăn điều đó là sự thật. Anh chị em hãy tin tưởng mà theo gỡ để có tiền trả nợ nhé đừng cố chấp u mê vào diễn đàn nữa không gỡ được đâu.muốn gỡ hãy nhấp nhờ chú thanh giúp đỡ cho số mật nhé link Facebook http://fb.com/*** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI link truy cập bằng điện thoại là link dưới http://m.me/*** TÔI LÀ LỪA ĐẢO, GIẢ MẠO, MỌI NGƯỜI BẤM CHẶN VÀ BÁO CÁO ADMIN XỬ PHẠT GIÚP TÔI để được gặp tâm sự trực tiếp nhờ chú thanh giúp đỡ cho về bờ nhé
Ông tao lao vừa thôi toàn lua tiền

Comment
Cầu cóp nhặt may là chén con 33 theo cách gép ấy
Còn các TUẦN trước là gép vòng thẳng số luôn
Theo tôi cầu này đã gãy ACE KHÔNG nên dùng nữa
Tôi không biết bạn cao siêu đến đâu mà phát biểu không có suy nghĩ gì thế, con số nó rõ như vậy mà bảo cóp nhặt, chịu. Ae tự tes cầu, vì nó thông từ đầu năm đến giờ, tôi thấy nó hiệu quả thì tôi up lên cho ae nào có nhu cầu, còn chạy thì còn chơi, ai thích thì chơi chứ có ai ép ai đâu chứ. Bạn xem lại bài tôi up ăn từ con 18, rồi hãy phát biểu nhé, Pó tay.com.

Comment
Đây là 🌲 Cầu Live (chơi trực tiếp dùng cho ngày thứ 2), hiện đang thông được 2 tuần, tại 2 vị trí khung màu xanh (ngày thứ 2 tuần trước), khung Bên phải màn hình ăn Bộ và chính tổng, còn ô Bên trái ăn Bộ và bóng tổng. Ae tự tes trước khi dùng nhé. Chúc ae may mắn và rực rỡ!

Comment
Cầu cóp nhặt may là chén con 33 theo cách gép ấy
Còn các TUẦN trước là gép vòng thẳng số luôn
Theo tôi cầu này đã gãy ACE KHÔNG nên dùng nữa
Ông nhìn lại các tuần trước đó tôi có cho kép vào không nhé, rồi hãy phát biểu. Có mấy con Kép mà còn cho không vào dàn, tham thì chết chứ bệnh tật gì. Chịu.

Comment
Đề đầu tuần trên là 52 cùng ngày tuần dưới chỉ ăn 4 chạm 2738 . Có dàn 64 số cứng 4 chạm 2738 ace ai bắt được chạm tổng gì cứng ghép c2738
Chạm 2738 ghép cầu chạm tổng 49 còn 4 bộ 22,24,34,13 . Cá nhân bắt kép lên bạch thủ bộ 22

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.