Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 11/11/2022 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 11/11/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Comment
Đúng là Khoai cụ khóm, không gặp may, được hôm rực rỡ 3d, 4d, chọn Chạm đúng thì lại sai Tổng.
Đi làm k đc mang theo đt, hnay nhất định mang lén để đc tk số của b, thế là toi, công nhận mjk xu cà na thật, thấy b lên dàn trúng thấy phát thèm mà k vào đc, lúc vào đc lại thừa,hix....b lên số luôn trong đêm thì hay quá, mjk làm 7h sáng đến 7h tối mà k đc mang theo đt, chúc b luôn may mắn dẫn ace về bờ

Comment
Đi làm k đc mang theo đt, hnay nhất định mang lén để đc tk số của b, thế là toi, công nhận mjk xu cà na thật, thấy b lên dàn trúng thấy phát thèm mà k vào đc, lúc vào đc lại thừa,hix....b lên số luôn trong đêm thì hay quá, mjk làm 7h sáng đến 7h tối mà k đc mang theo đt, chúc b luôn may mắn dẫn ace về bờ
Thanks bạn, mình cũng cố gắng hết sức có thể, vì mình lên dàn để ae tham khảo là dàn mình chơi, nhưng còn phụ thuộc vào may mắn nữa bạn. Vì mình cũng bận nhưng mình sẽ cố gắng lên dàn trong đêm và úp để ae tham khảo. Chúc bạn và ae tham khảo may mắn và rực rỡ!

Comment
ae nuôi chạm 2,7 (khung 2 ngày nhé)
trường hơp vượt khung nên 3 ngày)
kèo này tỉ lệ nổ cao.
dành cho ae thích chơi chạm khung 2-3ngày)

tôi thì k thích nuôi. nếu nuôi thì cứ 2 ngày là khung chạm (36số) tuần ăn 3 lần ae nào theo thì cũng về bờ hết rồi.
chúc ae may mắn nhé

Comment
ae nuôi chạm 2,7 (khung 2 ngày nhé)
trường hơp vượt khung nên 3 ngày)
kèo này tỉ lệ nổ cao.
dành cho ae thích chơi chạm khung 2-3ngày)

tôi thì k thích nuôi. nếu nuôi thì cứ 2 ngày là khung chạm (36số) tuần ăn 3 lần ae nào theo thì cũng về bờ hết rồi.
chúc ae may mắn nhé
Có cầu k bạn

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.