Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 14/04/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 14/04/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
BỘ:03
ST:585
BT:58

Comment
Còn đây là Thành phần..., nghĩ mình có một không hai, tuần mới mất hết cả hứng ae à.View attachment 265355
Anh ơi thành phần đấy ko thèm chấp anh a! Chắc trong diễn đàn này chỉ có một vài trường hợp cá biệt vậy thôi! Cảm ơn anh luôn công hiến những đường cầu hay và chất lượng,để tất cả các anh chị em trên dien đan được tham khảo và them phần tư tin chọn những con số chơi hàng ngày ! Thank you!

Comment
Anh co the bớt chút (time) chỉ cho em cầu ha dan nuôi này được không ạ? Cảm ơn anh trước ak!
Mình chia sẻ Ngày thứ 2 hàng tuần rồi đó (Cách bắt này nó chạy từ đầu năm, trước đây nó toàn ăn 2 lần/tuần, mấy tuần gần đây từ lúc mình chia sẻ nó ăn có 1 lần, do vậy mình ghi rõ ăn 1 lần, còn chạy còn chơi).
Bạn lấy tất cả các con số trong Giải G2.1, sau đó ghép vòng (lấy cả kép nhé), tối đa là 25s, thường thì nó có các số trùng nhau, do vậy ghép vòng ra ít số. Hy vọng còn chạy tiếp.
Chúc bạn tham khảo may mắn và rực rỡ nhé!

Comment
Mình chia sẻ Ngày thứ 2 hàng tuần rồi đó (Cách bắt này nó chạy từ đầu năm, trước đây nó toàn ăn 2 lần/tuần, mấy tuần gần đây từ lúc mình chia sẻ nó ăn có 1 lần, do vậy mình ghi rõ ăn 1 lần, còn chạy còn chơi).
Bạn lấy tất cả các con số trong Giải G2.1, sau đó ghép vòng (lấy cả kép nhé), tối đa là 25s, thường thì nó có các số trùng nhau, do vậy ghép vòng ra ít số. Hy vọng còn chạy tiếp.
Kết quả Ngày CN bạn nhé.

Comment
100ngay gần nhất cũng xịt mấy lần đó bạn .nuôi tuần mà gãy vốn k hề nhỏ

Comment
100ngay gần nhất cũng xịt mấy lần đó bạn .nuôi tuần mà gãy vốn k hề nhỏ
Mình không nói rõ ae hiểu lầm (tính từ đầu năm âm lịch bạn nhé), dàn mình ghép vòng lấy cả kép nhé, không trượt phát nào. Bạn tét lại nhé

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.