Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 17/07/2024 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 17/07/2024 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kết 42.82

Comment
E xin tóm tắc cầu của bác như sau ạ
4D: chạm 0 lót 5,7,9
3D: chạm 7,8 lót 2,3
2D: đầu 0,5 đuôi 8,1 kết Bộ 01,03 lót chạm 0,5
A chắc ngoài 50 rồi nhỉ...rất đam mê số học...e ko biết a soi cầu bằng cách gì nhưng những số liệu rất tỉ mỉ...nhiều người nhìn sẻ ko hiểu dc...e nghỉ a làm về thuật toán học muốn xem dc những con số chạy và thay đổi từng vị trí như thế nào đó là đam mê và nhiệt huyết...mong a cố gắng phát huy hơn nữa nhé...e vẩn theo dỏi a mỗi ngày...mặc kệ ai nói gì...đam mê thì cứ làm thôi ạ...😇😇😇

Comment
View attachment 377178
Vì cuối ngày tôi không có thời gian để phản hồi cmt hỗn xược của nick "số sẽ giàu khi vào sáu tấm" chê bai bài tôi đăng nên xin phép Ad đăng lại để ACE nhận xét hiệu quả
mày vẽ thì cứ vẽ đi, không ai thèm nhìn cái cầu của mày đâu. mày vẽ cầu lại để người khác đi phiên dịch á, trên 50 tuổi hay 60 tuổi thì chơi vui vẻ thôi, ngồi nhìn ae trẻ nó mắt tinh nó vẽ cầu cho rồi ngồi mà theo.

Comment
mày vẽ thì cứ vẽ đi, không ai thèm nhìn cái cầu của mày đâu. mày vẽ cầu lại để người khác đi phiên dịch á, trên 50 tuổi hay 60 tuổi thì chơi vui vẻ thôi, ngồi nhìn ae trẻ nó mắt tinh nó vẽ cầu cho rồi ngồi mà theo.
Thôi a ơi...bỏ qua đi mọi người giãi hoà di quý...tất cả đều nhắm vào 1 mục đích chung là trúng lô đề thôi mà...a ấy chạy theo đam mê thôi a nhìn cầu a ấy lên ko thích thì lướt qua luôn đừng có xem sẻ thuận hoà đôi bên mà...chúc a nhiều thành công và may mắn !!!

Comment
E xin tóm tắc cầu của bác như sau ạ
4D: chạm 0 lót 5,7,9
3D: chạm 7,8 lót 2,3
2D: đầu 0,5 đuôi 8,1 kết Bộ 01,03 lót chạm 0,5
A chắc ngoài 50 rồi nhỉ...rất đam mê số học...e ko biết a soi cầu bằng cách gì nhưng những số liệu rất tỉ mỉ...nhiều người nhìn sẻ ko hiểu dc...e nghỉ a làm về thuật toán học muốn xem dc những con số chạy và thay đổi từng vị trí như thế nào đó là đam mê và nhiệt huyết...mong a cố gắng phát huy hơn nữa nhé...e vẩn theo dỏi a mỗi ngày...mặc kệ ai nói gì...đam mê thì cứ làm thôi ạ...😇😇😇
Bác ấy lên rất tỉ mỉ và rõ ràng! Thậm chí phân tích logich luôn! Một người rất đáng học hỏi 👏

Comment
Bác ấy lên rất tỉ mỉ và rõ ràng! Thậm chí phân tích logich luôn! Một người rất đáng học hỏi 👏
E theo giỏi bác ấy lâu lắm rồi chị...số liệu tỉ lệ bác đưa ra khá chuẩn ko ra đề thì cũng rớt về lô ít số...có cái nhìn khó hiểu...mà từ từ e cũng nghiệm ra dc phần nào 😂😂😂

Comment
E theo giỏi bác ấy lâu lắm rồi chị...số liệu tỉ lệ bác đưa ra khá chuẩn ko ra đề thì cũng rớt về lô ít số...có cái nhìn khó hiểu...mà từ từ e cũng nghiệm ra dc phần nào 😂😂😂
Bác ấy tìm và phân tích bằng công cụ bộ nhớ của số liệu! Những phân tích này là chuyên ngành công nghệ thông tin ( nếu người xem gà mờ công nghệ) hoặc không chịu tìm tòi sẽ không hiểu gì🙊

Comment
Bác ấy tìm và phân tích bằng công cụ bộ nhớ của số liệu! Những phân tích này là chuyên ngành công nghệ thông tin ( nếu người xem gà mờ công nghệ) hoặc không chịu tìm tòi sẽ không hiểu gì🙊
Đáng học hỏi...rất hay luôn chị ạ...sẻ có ngày e phối hợp cầu của các cao thủ lại lượm 4D kịch khung của bác

Comment
sosegiau68 - với người khác là lộc phát, với loại này là SỐ SẼ GIÀU khi vào SÁU TẤM - 4 dài 2 ngắn thôi. Viết vài câu không ra hồn, không có ngữ pháp, câu chữ ra hồn gì mà chê người khác, Chả thấy đưa lên được cầu kèo gì, chỉ chọc nhăng. Mày không viết thì không ai biết mày dốt đâu
Chó cứ sủa và đoàn người cứ đi! Tôi chia sẻ ACE cầu có điều kiện XAAAX. Hơi phức tạp vì soạn thảo trên Word,Bạn trẻ nếu làm cầu trên Exel và học qua toán cao cấp có thể ứng dụng hàm tìm kiếm VLOOKUP thì nhanh hơn. Nếu còn chạy 3 hôm nữa sử dụng tiếp:

Comment

Nhận định ngày 17/07/2024 (Giải ĐB: ABCDE):
Đ.ề: Chạm 0,3,5 ,
khả năng có Đầu: 0,5.8 ,3,5,6; đuôi: 3,8,0 . 1,4,5. (đầu đuôi có thể độc lập).
Tổng đ.ề (Tđ): 367.8.Bộ đ.ề(DE): 03 . 01,12,23..Dàn ĐB ACE tham khảo:
08,53,58.,03,54,70,85,.
09,15,18,30,35,48,59,60,67,69,78,80,81,87,98.

Càng: Càng 4 (BXXX): 0,5. ,1,6.Càng 3 (CXX): 3,7,8. 2,6,9.
Tổng càng (Tc): 8.3,1 Bộ đầu 3&4C (BC): 02,03,12,01 (07,08,58,. 03,06,53,62,67,71,78,97,98.)
Chúc ACE may mắn!
p/s: viết nhầm Excel, ACE t.cảm! nay ko vui ACE lấy làm dàn loại nha!

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.