Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 18/07/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 18/07/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CẦU ĐỀ CHẠM 3 CHO AE nào kết nhé

Comment
định dạng lô g6.2 353 ngày 15/7 báo đề chạm tổng 38 hôm nay ngày 3 là ngày cuối có dàn đề 36 số chạm tổng 38 bỏ bộ 03 cho ngày hôm nay , ace ai bắt đc ctg gì cứng ghép ctg38 tự tin húp . Bỏ cứng bộ 03

Comment
qua theo bác đúng bộ 01 luôn, ảo bắt ảo luôn, cảm ơn chủ tịch
qua theo bác đúng bộ 01 luôn, ảo bắt ảo luôn, cảm ơn chủ tịch
Mung 1 đầu tháng! Mình không có ý chấp niệm! Nhưng mình khuyên bạn cẩn trọng lời nói! Người lớn rồi! Trên diễn đàn này được gì mất gì thì các bác tu hiểu! Các cao thủ lên cầu phần lớn vì đam mê và anh chị em theo dõi mong đợi, chứ không vì vài thành phần vào phá đám! Cầu để ngẫm chứ không phải cứ cầu là chốt! Mình thấy chưa có một cao thủ nào đưa quá 7 bộ đê mà có nhiều thành phần bảo đưa 15bô? ( toàn kiểu người thiếu não)

Đính kèm

Comment
định dạng lô g6.2 353 ngày 15/7 báo đề chạm tổng 38 hôm nay ngày 3 là ngày cuối có dàn đề 36 số chạm tổng 38 bỏ bộ 03 cho ngày hôm nay , ace ai bắt đc ctg gì cứng ghép ctg38 tự tin húp . Bỏ cứng bộ 03
Bộ 26,62,94,44 đẹp bạn ah

Comment
Mung 1 đầu tháng! Mình không có ý chấp niệm! Nhưng mình khuyên bạn cẩn trọng lời nói! Người lớn rồi! Trên diễn đàn này được gì mất gì thì các bác tu hiểu! Các cao thủ lên cầu phần lớn vì đam mê và anh chị em theo dõi mong đợi, chứ không vì vài thành phần vào phá đám! Cầu để ngẫm chứ không phải cứ cầu là chốt! Mình thấy chưa có một cao thủ nào đưa quá 7 bộ đê mà có nhiều thành phần bảo đưa 15bô? ( toàn kiểu người thiếu não)
Ngắm mà nổ thì vẫn hô to
😂😂😂😂😂😂

Comment
mày ngứa mõm à nói lắm thế

Comment
Cứ đủ dàn 64s đánh trên trang là OK bạn ak. Cuộc sống không thể chiều tất cả mọi người được bạn ak. Người hợp thì thích. Không hợp thì không thích. Không lên kiếm chuyện trên các nền tảng mạng xã hội làm gì. Chăm kiếm tiền không chăm kiếm chuyện. Để tối nay mình đăng đủ 15 bộ cho ae tham khảo 😁😁😁

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.