Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 28/04/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 28/04/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Comment
Haizzzzzz cộng 2 số lại làm tổng và 2 số lấy tổng làm chạm tư duy ngắn sao hiểu được
Bác hơi quá lời rồi, cùng chia sẻ và tham khảo, ae thấy cầu bác vẽ và số bác chốt không vào cầu, theo như hiểu ngắn của mình thì cũng ra 474,565 mới khớp cầu 😅

Comment
Haizzzzzz cộng 2 số lại làm tổng và 2 số lấy tổng làm chạm tư duy ngắn sao hiểu được
Bác tư duy dài cho e hỏi. Tay 3 nổ bt đề 55. Tổng đề 55. Đi tổng thật 0. Con 25 đi chạm. Tổng 7 đi chạm thật 7. Nổ con 75. Tư duy bác dài thật. Bác giải thích hộ em với

Comment
View attachment 273880Cầu Tổng Thật Chạm Thật
STĐ 38,83
các bác cãi nhau lam gi nhỉ bác suboy15 lam cầu đúng con gi,65,75 55 92 tương đương với tổng thật là 1 2 0 1 ,còn 67 25 50 03 hai số cộng lại lấy số cuối làm chạm thật tương đương với chạm 3 đề về 38 c 7 về 75 c5 về 55 nếu cầu còn chạy hôm nay c3 gép t1 thì std là 38 83 còn gì
Chuẩn rồi!

Comment
Cùng thảo luận mà bác tự cao quá! 9+2 là tổng 1 vậy chạm thật của bác là 6và7… vậy bác chốt 83,38 vậy tư duy của bác dài rồi…
Sao ngu vậy 6+7=13 thế không phải chạm 3 ghép tổng 1 ra 38,83 hả

Comment
Đấy là mọi người nhìn cầu ngược thôi. Nếu mọi ng nói chạm 7,6 cũng đúng mà. Nhưng cầu bác ngược lên nó là con 0,3 😂😂😂😂

Comment
Con 25. Tổng 2+5= 5 à. Mà chuẩn rồi
Bác cứ hiểu theo ý của bác đi! Còn người khác sẽ hiểu theo ý của họ! Sao cứ phải bắt người ta trả lời tỷ mi thế rồi vẫn thắc mắc! Đến khổ! Tầm nhận thức của các bác chỉ đến 2+5=7….hết thì giải thich Nữa cũng thế thôi! Bo tay.com!

Comment
Nói chuyện với đội ngang. Phí thời gian. Sai thì phải nhận. Còn đây tôi thừa hiểu cầu như thế nào. Còn tôi hỏi bạn 2-5= 5 à. Để xem nhận thức của bạn đến đâu thôi.😏
Nếu nói như bác thế thì làm gì còn ai muốn đưa cầu lên đây cho mọi người tham khảo nữa! Hãy cứ lập luận bằng tu duy của mình! Còn đa hiểu rồi sao cứ thắc mắc nữa làm gì? Trong moi con người ai cũng có một phần bảo thủ! Nếu bác ko bảo thủ thì sao cứ phải tranh luận đến cùng như thế! Diễn đàn là một sân chơi lành mạnh! Cứ commet như kiểu muốn bốc phốt nhau làm gì cho mệt!

Comment
Để tham gia vào sự ồn ào của các bác trên nhóm ,em bổ sung thêm cho giảm bớt sự ồn ào đó.Cầu tổng này ai cũng nhìn ra và cũng có bác đã đăng lên nhóm . Ghép thêm chạm 8 ở trên thì nó ra bạch thủ 383. Các bác tets thêm cầu nữa để lựa chọn ra con kết nhé. Cứ thứ năm ra kép bằng thì ngày hôm sau ra chạm tổng 1-6 ,cầu đag bon tương đối ổn định. Nhưng hôm nay cầu tổng này quá lộ và vẫn là chạm 16 ,em chọn tổng 27 bộ 11.các bác tk vui vẻ

Đính kèm

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.