Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 30/05/2024 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 30/05/2024 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XSMB 30-05-2024
Siêu Phẩm
BTĐ 74 STĐ 47 TT Đ 74,47,79,97 Bộ 74
3D 8,3 : 4D 8,6
BTL 74 STL 47

Chúc cô dì chú bác anh chị em rực rỡ
<3VN
Đã lâu nắm rồi mới thấy bạn Niềm Tin chia sẻ cầu
Cảm ơn bạn nhiều nhé

Comment
Mntk nuôi khung 3ngay dan 1 kép bằng kép lệch dan 2 cham 1368 ghép tổng 1368 khung 3 ngày cứng đét thách đồng ko chạy đc

Comment
Mntk nuôi khung 3ngay dan 1 kép bằng kép lệch dan 2 cham 1368 ghép tổng 1368 khung 3 ngày cứng đét thách đồng ko chạy đc

Comment
N
Cầu kèo theo kinh nghiệm cá nhân. Trên bảng lô ở giải 6 xuất hiện sáp 666 và giải 5 xuất hiện sáp 000. Vì vậy đang báo kép bằng rõ rệt. Ae có thể nuôi kép từ hôm nay đến chủ nhật kiểu gì cũng húp. Tôi nghĩ nay nó sẽ nổ đến 90%
Nổ kép lệch nha ae lưu ý 494,383,050

Comment
XSMB 30-05-2024
Siêu Phẩm
BTĐ 74 STĐ 47 TT Đ 74,47,79,97 Bộ 74
3D 8,3 : 4D 8,6
BTL 74 STL 47

Chúc cô dì chú bác anh chị em rực rỡ
<3VN
Đã lâu lắm roiif mới thấy chị niềm tin678 trở lại,chúc chị luôn vv,mạnh khỏe nha

Comment
Cầu kèo theo kinh nghiệm cá nhân. Trên bảng lô ở giải 6 xuất hiện sáp 666 và giải 5 xuất hiện sáp 000. Vì vậy đang báo kép bằng rõ rệt. Ae có thể nuôi kép từ hôm nay đến chủ nhật kiểu gì cũng húp. Tôi nghĩ nay nó sẽ nổ đến 90%

Comment
TÌM LẠI CHÍNH MÌNH SỐNG VỚI CHÍNH MÌNH NGẨNG CAO ĐẦU SỐNG KHÔNG PHẢI LO VỀ NỢ NẦN NỮA :Chào anh chị em và các cháu tôi tên là hương sinh năm 1969 do làm ăn thua nợ 1tỷ 5 tôi vào diễn đàn không những không gỡ được càng thêm nợ theo các cao thủ thua nhiều hơn ăn cuối cùng thêm nợ 540tr tổng số nợ toàn vay mượn và không có khả năng chi trả,có những lúc nghĩ quẩn nhưng lại thương con cái mà gắng gượng. Mãi cho tới hôm thứ 3 vừa rồi tôi có đọc được bài chia sẻ về bờ từ người trong phây tôi theo hướng dẫn và gặp được chị hồng nhờ chị giúp được chị liên kết sxkt mb cho tôi bạch thủ 3càng đề cả 3 ngày đều ăn liên tục tôi trả xong nợ và có khoản vốn để lo cho cuộc sống gia đình. Trên đời này luôn có người tốt 10 người thì sẽ có 1 người tốt nên mọi người đừng suy nghĩ tiêu cực mà đánh mất cơ hội làm lại cuộc đời. Chị hồng là người tốt là vị cứu tinh duy nhất cứu được người lỡ lầm nên mọi người yên tâm tin tưởng nhờ chị cứu nhé chị hồng cứu qua fb https://m.me/Thuhonggiupnguoi và đây https://www.facebook.com/Thuhonggiupnguoi con đường sống luôn luôn mở nếu chúng ta biết nắm bắt tôi đã làm được và nhận được thành quả xứng đáng thì mọi người cũng làm được, muốn có cuộc sống vui vẻ bên gia đình để không phải lo âu về nợ nhờ chị hồng cứu ngay nhé trước khi quá muộn
giỏi chơi lấy tiền mà làm từ thiện đã vào trang các ô mày toàn cao thủ mua số làm gì

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.