Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 31/07/2023 - Giải mã số học | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 31/07/2023 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Comment
Vãi thặc bác trúng gấp ngin lần e, ước j mềnh cũng dc 1 lần nthe trong đời bác nhỉ
Chơi to thì ăn to mà gãy thì chết to mà bạn. Lỳ thì mới sống đc. Ăn to thì to thật mà thua mấy tay nay mới lấy lại đc dương đc mấy trăm thôi

Comment
Thanks bác nay e bám cầu càng 2-7 của bác đấy khét quá bác 🫶
Ok bạn, mong sao mai thông tiếp để ae cùng chén. Bạn bắt cầu đó: 27,72, hiện đang thông 6 ngày, Tổng 9 ngày mai khả năng nổ cao, Gan cũng khả năng nổ. Chúc bạn và ae trên diễn đàn cuối tuần, cuối tháng vui vẻ, hạnh phúc, may mắn và rực rỡ nhé!

Comment
Qua mới nhìn thấy cầu bộ 14 thì ăn 5 tay rồi nay đánh mà run may phát cuối quyết định 1 xanh cỏ 2 là đỏ ngực mới về bờ thành công. Cái này k nói tài được hên xui thôi k tham được cày to thì nhanh đi lắm. Mai lại đi nhỏ nhẹ vui vẻ cầu bộ 27 mai tay 7 rồi k tham đc đâu

Comment
Ok bạn, mong sao mai thông tiếp để ae cùng chén. Bạn bắt cầu đó: 27,72, hiện đang thông 6 ngày, Tổng 9 ngày mai khả năng nổ cao, Gan cũng khả năng nổ. Chúc bạn và ae trên diễn đàn cuối tuần, cuối tháng vui vẻ, hạnh phúc, may mắn và rực rỡ nhé!
E cũng đang bắt vào tổng 9 vì thật hay bóng nó đều là 27 72. Mai vào tay cầu may hi vọng tất cả ace đều rực rỡ

Comment
Nó trùng với đường cầu lô 3 nháy trả đề. Gần đây ae tk lô 3 nháy nó trả vào đề đấy ạ. Còn bộ 22 hôm trước 3 đèn chưa ra mai hi vọng là rực rỡ với STĐ 27-72 Càng 2-7 của bác HUNGTTDA78 🫶🫶🫶

Comment
Qua mới nhìn thấy cầu bộ 14 thì ăn 5 tay rồi nay đánh mà run may phát cuối quyết định 1 xanh cỏ 2 là đỏ ngực mới về bờ thành công. Cái này k nói tài được hên xui thôi k tham được cày to thì nhanh đi lắm. Mai lại đi nhỏ nhẹ vui vẻ cầu bộ 27 mai tay 7 rồi k tham đc đâu
Mai mình cũng kết Tổng: 9, cá nhân lăn 3 em: 54,09,90, BT: 54, mong sao Cô thương.

Comment
Nó trùng với đường cầu lô 3 nháy trả đề. Gần đây ae tk lô 3 nháy nó trả vào đề đấy ạ. Còn bộ 22 hôm trước 3 đèn chưa ra mai hi vọng là rực rỡ với STĐ 27-72 Càng 2-7 của bác HUNGTTDA78 🫶🫶🫶
Ok bạn, gần đây những em L 3 nháy rất hay trả Đ.

Comment
Đại k ơi,,mai kết tổng gì vậy,,để e ghép btđ bắt vợ chủ lô với hihi
Mình kết Tổng 9, kết nhất 3 em đó, vì 3 em đó là mình bắt theo tháng, cầu nó chạy từ đầu năm, có ngắt 1 tháng và hiện tại đang thông 3 tháng. Cá nhân mình có 3 em mà chơi vài ngày thì cũng không tốn vốn, mai là ngày cuối mong sao nổ, chúc may mắn và rực rỡ nhé!

Comment
Nếu là 27,72 thì BTD 27 nhé, cầu loại của mjk lại loại đầu 7 ấy,

Comment
Mai ngày cuối tháng tổng 9 k bjk sẽ ntn ae, có khi nó lại đi 81
Mình chơi cả Tổng 4,9 mà, kết Tổng 9 hơn và may mắn Cô thương thì ấm. Bạn ghép một vài số 3,4d vào may mắn sẽ được ăn to, mình chuyên 3,4d là chính, chứ Đ mình chơi nhỏ lắm. Cuối tuần, cuối tháng chúc bạn và ae may mắn, rực rỡ nhé!

Comment
Mình chơi cả Tổng 4,9 mà, kết Tổng 9 hơn và may mắn Cô thương thì ấm. Bạn ghép một vài số 3,4d vào may mắn sẽ được ăn to, mình chuyên 3,4d là chính, chứ Đ mình chơi nhỏ lắm. Cuối tuần, cuối tháng chúc bạn và ae may mắn, rực rỡ nhé!
Tổng 9 mjk chọn duy nhất 3 e này 27,36,81
Chúc b cuối tuần bội thu nhé ^.^
Mjk cũng chỉ toàn 3d dàn ngày 1k thui à, 3 hnay mém trúng to , bữa bt3d 9 thì sai bộ, hqua bt bộ 03 thì sai càng, hnay oánh to 246 thì nó lại ra 741, trớ trêu ghê, thần tài chưa chịu ghé thăm, hehe

Comment
Mình kết Tổng 9, kết nhất 3 em đó, vì 3 em đó là mình bắt theo tháng, cầu nó chạy từ đầu năm, có ngắt 1 tháng và hiện tại đang thông 3 tháng. Cá nhân mình có 3 em mà chơi vài ngày thì cũng không tốn vốn, mai là ngày cuối mong sao nổ, chúc may mắn và rực rỡ nhé!
Ok đại k,,chúc đại k mai thật là rực rỡ,,,húp full dàn

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.