Cầu MB - Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 31/12/2022 - Giải mã số học | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề Xổ số miền Bắc ngày 31/12/2022 - Giải mã số học

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
BỘ:13
TTĐ:131,363
STĐ:13,63
BTĐ:63

Comment
Chao tat ca ace diễn đàn lai la minh day minh sin chia se phương pháp choi minh dang choi ace co the tet và tham khảo ap dung cho đề đầu đuôi giải ĐB và giải Nhất.ben kubet khong co choi de đầu giải nhất nen ace muốn choi thi tai apps666.ve ben do co choi de đầu giải nhất cach choi don giản ace chỉ can lấy tổng của giải ĐB.choi 4 góc tỉ lệ ăn rất OK.vi du qua db ve 49=tổng 3.ace chỉ việc chơi tổng 3.cho 4.goc bình thường ace choi 100so mới dc 1so nay anh chị em da tăng phần thắng nen la 4so.minh da từng ăn 3.con db trong 1hom ve tổng 7.ace co thể tet nhanh.chuc ace nhanh ve bờ don tết mình người Hải Phòng.la không thích lòng vòng không cần câu keo nhiều hì.. đơn giản có tiền la ok hì
Cách chọn sao bạn

Comment
Chao tat ca ace diễn đàn lai la minh day minh sin chia se phương pháp choi minh dang choi ace co the tet và tham khảo ap dung cho đề đầu đuôi giải ĐB và giải Nhất.ben kubet khong co choi de đầu giải nhất nen ace muốn choi thi tai apps666.ve ben do co choi de đầu giải nhất cach choi don giản ace chỉ can lấy tổng của giải ĐB.choi 4 góc tỉ lệ ăn rất OK.vi du qua db ve 49=tổng 3.ace chỉ việc chơi tổng 3.cho 4.goc bình thường ace choi 100so mới dc 1so nay anh chị em da tăng phần thắng nen la 4so.minh da từng ăn 3.con db trong 1hom ve tổng 7.ace co thể tet nhanh.chuc ace nhanh ve bờ don tết mình người Hải Phòng.la không thích lòng vòng không cần câu keo nhiều hì.. đơn giản có tiền la ok hì
Có mỡi hôm qua ăn được 12 máy hôm trước có ăn đầu chủ top

Comment
vâng bạn cầu dây nó gay xg lai ăn ma bạn nó không gay quá 3tay đâu bạn
Nó cũng bu trừ mà có hôm bạn cũng ăn dc 2con db bù lại mà hì mình thấy hay mình chia sẻ ace trùng kết tham khảo mà hì hôm về 31086.an tổng 4.an 2.db đó bạn hì

Comment
Mình sin chia se cầu qua ăn thì mình cứ bám câu ăn thui hì tren báo tổng 829.duoi báo nay chạm 2749.ace tạo dan thì dc gian đề hiệu quả.262.020.22.717.757.77.44.484.454.99.393.090.ca nhân nay kết càng 5.lot 0.ace tham khảo nha....

Đính kèm

Comment
Nay lên càng cứng nhé

Comment
Các bác và ae tham khảo trùng kết loại nào thì sài loại đó nhé, tuy đơn giản nhưng hiệu quả. Chúc các bác và ae tham khảo may mắn và rực rỡ!

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.