Cầu MB - CẦU LÔ MIỀN BẮC NGÀY 04/04/2022 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU LÔ MIỀN BẮC NGÀY 04/04/2022

Hôm qua em vẫn lãi chị à Hôm qua em đc lô 86 với 3 dàn 512s chị ạ, lô chị kết thì vào nhỏ nhẹ thôi chị ạ,nên tập trung đi 3đ thôi chị à...🥰
Vân chị cảm ơn em ( chị thấy cầu lô của một bạn trong tập đoàn chia sẻ lấy con đầu giải Đb ngày chủ Nhật ghép với con cuối Đb ngày thứ 7 ghép ra cặp song thủ chơi khun 2ngày chị tet thử thấy ăn ngày đầu nhiều vậy mai là cặp 67,76 em tét coi sao ( chỉ bắt lô khi thứ7, chủ Nhật sổ ra thôi) nổ rồi thì chờ tuần sau ra bắt tiếp

Comment
Vân chị cảm ơn em ( chị thấy cầu lô của một bạn trong tập đoàn chia sẻ lấy con đầu giải Đb ngày chủ Nhật ghép với con cuối Đb ngày thứ 7 ghép ra cặp song thủ chơi khun 2ngày chị tet thử thấy ăn ngày đầu nhiều vậy mai là cặp 67,76 em tét coi sao ( chỉ bắt lô khi thứ7, chủ Nhật sổ ra thôi) nổ rồi thì chờ tuần sau ra bắt tiếp
Cặp này chị nên vào tiền chị ạ, vì kết hợp với đề rơi đang chạy rất đều chị nên vào tiền, còn Cặp 45,54, chị vào hôm nay nhỏ thôi, ko ra nữa là bỏ, vì mới gãy 1 khung chị ạ🥰

Comment