Cầu MB - Cầu lô quanh năm | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô quanh năm

Ae nhìn theo hình vẽ dưới nha
Cầu 1
Ví dụ
Ae lấy kq lô ở tất cả giải 1,2,3. Khi nào ae thấy ở giải1,2,3có dạng aabcc, abacb, acbac... Tức là có 2 số giống nhau thì ae lấy a+a bằng bn thì lấy hàng đơn vị, b+b bằng bao nhiêu thì lấy hàng đơn vị của a+a, b+b a e đc cặp song thủ lô chơi khung 3 tay.Ngoại trừ aa,bb là số 00 thì a e lấy bóng + của con 0 và ghép tổng của 2 số còn lại đc cặp stl chơi khung 3n.
Cầu2
Ae lấy kq lô ở tất cả giải 2,3.Khi nào ae thấy ở giải 2,3có dạng abacd,cabad.Ae lấy cặp aba làm stl khung 3 ngày
Chúc ae tham khảo may mắn

Comment
Bác ơi! Nay vào 787 của bác n2 thế nào ạ? Cầu kèo nhiều e sợ loạn số

Comment
Ae nhìn theo hình vẽ dưới nha
Cầu 1
Ví dụ
Ae lấy kq lô ở tất cả giải 1,2,3. Khi nào ae thấy ở giải1,2,3có dạng aabcc, abacb, acbac... Tức là có 2 số giống nhau thì ae lấy a+a bằng bn thì lấy hàng đơn vị, b+b bằng bao nhiêu thì lấy hàng đơn vị của a+a, b+b a e đc cặp song thủ lô chơi khung 3 tay.Ngoại trừ aa,bb là số 00 thì a e lấy bóng + của con 0 và ghép tổng của 2 số còn lại đc cặp stl chơi khung 3n.
Cầu2
Ae lấy kq lô ở tất cả giải 2,3.Khi nào ae thấy ở giải 2,3có dạng abacd,cabad.Ae lấy cặp aba làm stl khung 3 ngày
Chúc ae tham khảo may mắnView attachment 137843
Huhu 898 của tui ???

Comment
Cầu thứ 2 khi nào có dạng như vậy mới có số để chơi phải k ạ

Comment
Em hơi ngáo nên bác xem giúp nếu theo cầu thứ nhất thì có cặp nào ko ạ

Comment