Cầu MB - Cầu lô xoá nợ về bờ của em | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu lô xoá nợ về bờ của em

thank bác chủ thớt. húp tiếp bt 91 ạ. đấy 51 khan vào là toi. may e k vào , lô khan nên bỏ. mai hy vọng rr 171, vẫn báo 51,11 nhưng khan nên bỏ
vâng nay em húp đc 91
thank bác chủ thớt. húp tiếp bt 91 ạ. đấy 51 khan vào là toi. may e k vào , lô khan nên bỏ. mai hy vọng rr 171, vẫn báo 51,11 nhưng khan nên bỏ
Bác có thể lót nhẹ, những con khan mới là những con nguy hiểm, phòng khi nổ con khan mình không lót con khan là toang đấy Bác, không nên tham, từ từ

Comment
Mình có cầu này ae cùng tham khảo: dạo gần đây ae để ý khi đầu lô nào câm ta ghép đầu lô đó với 1.
VD: đầu lô 8 câm hôm sau ta đánh cặp 181, Hôm kia đầu 1 câm mình ghép 1 và đánh BT lô 11 đã nổ húp 300đ.
Ae kiểm chứng những ngày gần đây, mình đã test và ăn thông 4 tay rồi, tay nào cũng rực rỡ.
Chúc ae toàn diễn đàn tháng mới nhiều may mắn, rực rỡ.
Bạn có đường cầu độc thủ lô khung ko.chia sẽ cho anh em tham khảo.xin cảm ơn

Comment
Mình có cầu này ae cùng tham khảo: dạo gần đây ae để ý khi đầu lô nào câm ta ghép đầu lô đó với 1.
VD: đầu lô 8 câm hôm sau ta đánh cặp 181, Hôm kia đầu 1 câm mình ghép 1 và đánh BT lô 11 đã nổ húp 300đ.
Ae kiểm chứng những ngày gần đây, mình đã test và ăn thông 4 tay rồi, tay nào cũng rực rỡ.
Minh tét từ tháng9 đến nay thấy cầu hay chỉ gãy có2 lần. cảm ơn bạn đa chia sẻ

Comment
Hôm qua tôi chết con 51 và 71 đây

Comment
Hôm qua tôi chết con 51 và 71 đây
51 khan bác lao cố lzi ạ, cầu có cầu nhưng cũng nên chọn lọc, với cả cần lót 1 chút, hqua 17 2 nháy đó bác, theo cầu bác ongbap chia sẻ thì hqua có 11-151-171, htrc về quá nh 151 rồi nên mình bỏ, théo tiếp 11-171, ăn ok quá mà bác

Comment