Cầu MB - CẦU SONG THỦ LÔ BẤT TỬ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hom nay no 815 nhe anh em
Nói tóm lại mình tin bạn và cầm ơn bạn đã chia sẻ mình lại học thêm cầu nữa. Bảng tần suất cặp mình học được nhiều ở đấy. Ai nói gì mình không cần biết chỉ biết cảm ơn người a e . Mình chỉ tiếc là nó ra ngày 1

Comment
Người chia sẻ toppic nói ăn kìa. Chỉ có người hóng hoặc ko đọc kỹ là kêu toang. Họ đang nói ăn 815 nha
Đọc kĩ thì nó vượt khung 1 ngày nhé bạn. Còn đương nhiên không cầu nào là tuyệt đối. Cặp 151 nổ 3 nháy và ra 17 lần / tháng có nghĩa nuôi luôn 3 ngày đầu. Nổ ngày 4 tức là vượt 1 ngày.

Comment
Đọc kĩ thì nó vượt khung 1 ngày nhé bạn. Còn đương nhiên không cầu nào là tuyệt đối. Cặp 151 nổ 3 nháy và ra 17 lần / tháng có nghĩa nuôi luôn 3 ngày đầu. Nổ ngày 4 tức là vượt 1 ngày.
Có từ nhịn ba ngày sau kìa. Mình copy cả chữ
NẾU ANH EM THẤY CẶP STL NÀO RA TỪ 3 NHÁY TRỞ LEN, KÈM ĐIỀU KIỆN TỔNG THÁNG CẶP ĐÓ NỔ DƯỚI 14 NHÁY, NHỊN 3 NGÀY SAU
NGÀY THỨ 4,5,6, ĐÁNH CẶP ĐÓ 3 NGÀY LIÊN TỤC TỈ LỆ VÀO TIỀN 1-3-8

Comment
Có lẽ mình không tham bàn nữa ai hiểu nào thì hiểu . Vạn sự tuỳ duyên mỗi người

Comment
Theo cầu của ct hôm.nay cặp nào vay ct.tks c

Comment