Cầu MB - CẦU STL BẤT HỦ...THÔNG NĂM XUYÊN THÁNG | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

ltd2707197 

Tổng Tư Lệnh
Điểm cảm xúc
278,905
Điểm
123
Xu
237,503Xu
Mỗi khi xuất hiện dạng câm đầu.. và có giải của thứ 2 hàng tuần.. mn lưu ý.. độ nổ là 98%
76065

Chơi thôi bác ơi tần suất ổn định .cầu ngon đấy bác.

Comment
Xin cao thủ chỉ rõ cau 3 la lay các ngày thứ 2 hang tuan hay khi thấy dau cam thi mới lấy kq ngày thu 2 de chơi

Comment
Lô đầu câm mình cũng đã ý từ lâu..mình cũng còn cách chia sẻ khác nữa.. lấy đầu câm ghép với 0 ta đc STL.. thường ra ngày 1.. hoặc khi nào xuất hiện 2 ngày câm 2 đầu ta chỉ cần ghép đầu câm lại với nhau làm DTL khung 2 ngày.. tỉ lệ nổ đều..

Comment
Lô đầu câm mình cũng đã ý từ lâu..mình cũng còn cách chia sẻ khác nữa.. lấy đầu câm ghép với 0 ta đc STL.. thường ra ngày 1.. hoặc khi nào xuất hiện 2 ngày câm 2 đầu ta chỉ cần ghép đầu câm lại với nhau làm DTL khung 2 ngày.. tỉ lệ nổ đều..
Chúc ae may mắn nhiều hnay.. Phải rực rỡ

Comment
Xin cao thủ chỉ rõ cau 3 la lay các ngày thứ 2 hang tuan hay khi thấy dau cam thi mới lấy kq ngày thu 2 de chơi
bạn đọc kĩ.. mình ghi cẩn thận mà.. khi xuất hiện lô câm đầu. thì lấy đầu câm ghép. + khi xuất hiện giải có ngày t 2 đã ra lấy đầu đít giải đó ghép.. chúc ae may mắn

Comment
Nay ai ăn 38-83 ko

Comment