Cầu MB - CẦU STL BẤT HỦ...THÔNG NĂM XUYÊN THÁNG | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin cao thủ chỉ rõ cau 3 la lay các ngày thứ 2 hang tuan hay khi thấy dau cam thi mới lấy kq ngày thu 2 de chơi
cầu đã vẽ mà bạn.. đầu câm thì có khoanh mầu chỗ câm đầu 8 đó.. cặp stl mà ghi 898 đó chỉ lấy của t 2 thôi

Comment
Ct lam vd cho e hieu moi
bạn xem hình và đọc chú thích nhé... mình vừa đầu tư cần.. lại pree mồi câu.. rồi tặng địa chỉ câu cá.. giờ bạn bảo mình hup một mình à...hiii thế tớ tự câu.. hiii câu hỏi của bạn thú vị nhất hnay...kkkk

Comment
Lô đầu câm mình cũng đã ý từ lâu..mình cũng còn cách chia sẻ khác nữa.. lấy đầu câm ghép với 0 ta đc STL.. thường ra ngày 1.. hoặc khi nào xuất hiện 2 ngày câm 2 đầu ta chỉ cần ghép đầu câm lại với nhau làm DTL khung 2 ngày.. tỉ lệ nổ đều..
đúng rồi ae.. cầu vậy cũng ngon. chạy mượt..2 cầu này trùng nhau.. vậy cặp 080 nổ chắc ko dưới 2 - 3 nháy rồi ae nhỉ

Comment
Xin cao thủ chỉ rõ cau 3 la lay các ngày thứ 2 hang tuan hay khi thấy dau cam thi mới lấy kq ngày thu 2 de chơi
cứ khi nào xuất hiện lô câm đầu..là phang .. k 3n.... ae cẩn trọng test nó.. vid có khung nó chậm haocj gẫy.. số ít

Comment
Mỗi khi xuất hiện dạng câm đầu.. và có giải của thứ 2 hàng tuần.. mn lưu ý.. độ nổ là 98%
View attachment 76065
Có bất hủ thì cho đi ngủ.. HUP rồi còn đâu nữa ae nhỉ...kkkkk.. full thể loại câm đầu trả đủ cho ae.. mai khung STL 898.. Đợi rút xèng nào cả nhà

Comment
Xem 1 lúc thôi để em xoá chứ ko các thủ trưởng thích đánh lô đề vào đây thấy là xoè

Comment
Xem 1 lúc thôi để em xoá chứ ko các thủ trưởng thích đánh lô đề vào đây thấy là xoè
Cho a gửi lời chúc toàn thể ae đồng đội của e nhé.. hãy cố gắng hoàn thành nhiệm vụ .. chúc tụi em luôn mạnh khỏe và nhiều niềm vui

Comment
Cho a gửi lời chúc toàn thể ae đồng đội của e nhé.. hãy cố gắng hoàn thành nhiệm vụ .. chúc tụi em luôn mạnh khỏe và nhiều niềm vui
Vô tư thôi anh ơi vài hôm đi diễn tập về là thoải mái hơn còn 5 ngày ở trên rừng nữa thôi

Comment